Warning maxnhomax - GATO thì mời đi chổ khác

Status
Not open for further replies.
Có bằng chứng rồi còn cần giải thích?

Bạn đấy bảo không phải clone của bạn ý nên mình hỏi lại cho chắc thôi :D

@AutoEX giải thích hộ mình cái:

Quá bình thường, Cái quyền mod của mày chỉ tới đây thôi sao!
Tao thuê thằng idontwant đang support site cho tao thì cho dùng chung IP VPS của site thì có gì là lạ. quan trọng nó xài máy gì, trình duyệt gì kìa...
IP host k đổi nhé, muốn xem tao cho mày xem thế này mới gọi là pro.

Đúng nhảm! phí mất 5 phút, nhưng phải nói sợ các bạn kia hiểu lầm.

"unwantch" vì topic chả có liên quan gì tới lợi ích, mình cũng chẳng scam ai!
Còn ai muốn khiếu nại thì mở topic mới add nick mình vô nhá! mình hầu bạn tới Tết

Trùng cùng IP ở xấp xỉ thời điểm thì cứ thế mà chém thôi, Clone mà cứ già mồm cãi.

113.173.168.126 từ VNPT VN liệu có phải là VPS thật không?

Đừng tưởng mọi người ở đây Ngu nhé :D

Trùng cùng IP ở xấp xỉ thời điểm thì cứ thế mà chém thôi, Clone mà cứ già mồm cãi.

:D thế theo bạn vps việt nam thì không được dùng mạng VNPT VN à. hay bắt buộc phải dùng viettel, fpt ?

:D thế theo bạn vps việt nam thì không được dùng mạng VNPT VN à. hay bắt buộc phải dùng viettel, fpt ?
Cãi nhau làm gì. Cái này gọi là có quen biết với Admin nên được đặc quyền thế đấy. Nói tóm lại cái xã hội bây giờ cần phải có quan hệ. Không có quan hệ thì chỉ có ngậm miệng lại mà ngồi khóc hận 1 mình thôi. Gặp thằng member bình thường thì chả cần tra IP. Chỉ cần hở ra 1 câu là clone thôi là chém banh xác rồi. Huống hồ đây còn lập topic chửi member khác không bằng con ch.ó :rolleyes:

Tao thuê thằng idontwant đang support site cho tao thì cho dùng chung IP VPS của site thì có gì là lạ. quan trọng nó xài máy gì, trình duyệt gì kìa...

Thứ nhất xin lỗi bạn chứ bạn xem lại nhân cách của bạn đi, minh đã rất lịch sự nhé chứ không " trẻ trâu " như bạn. Ở 4rum này quyền mod chỉ được vậy thôi bạn đi so sánh với site của bạn?? Có vấn đề về đầu óc chăng?
Thứ hai bạn nói idontwant và maxnhomax clone để hại bạn mà bạn vẫn cho dùng chung rồi thuê hả? bạn có bị " down " không vậy?

Thứ nhất xin lỗi bạn chứ bạn xem lại nhân cách của bạn đi, minh đã rất lịch sự nhé chứ không " trẻ trâu " như bạn. Ở 4rum này quyền mod chỉ được vậy thôi bạn đi so sánh với site của bạn?? Có vấn đề về đầu óc chăng?
Thứ hai bạn nói idontwant và maxnhomax clone để hại bạn mà bạn vẫn cho dùng chung rồi thuê hả? bạn có bị " down " không vậy?
anhkhoviai là bạn của Shjn đó. Động vào cẩn thận lại mất chức MOD thì thiệt thân :D

anhkhoviai là bạn của Shjn đó. Động vào cẩn thận lại mất chức MOD thì thiệt thân :D

Chả có bạn bè gì ở đây cả, làm sai là chịu phạt như nhau thôi :D.
Mọi người thấy " thắc mắc " và mình cũng vậy, đang đợi Shin cho ý kiến :D ( vì có bảo hiểm )

cái ml may chết cmn đi cái thằng vô học bùn thay cho cha mẹ mày quá

Forum dạo này loạn rồi sao? Để thằng vô học này vào tự biên tự diễn tự nhận pro hả? Mà không có tiền đóng bảo hiểm thì đừng học đòi làm ex. EX cái *** gì mà nói chuyện như thằng cô hồn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week