maxnhomax nói láo về site auto... làm mất uy tín site Auto 100% của Autoex

Status
Not open for further replies.

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
Mình lập thread này chỉ là thảo luận mong tìm ra 1 exchange auto tiện lợi nhất cho dân mmo4me mình . Điểm qua vài dịch vụ, theo quan điểm của mình

• http://www.ex-pm.com/ ( hệ thống 3 site pm,wmz,ecode ) : ( đang bị theo dõi, không khuyến khích giao dịch ) Giá mua cực thấp, Giá bán lại quá cao , bảo hiểm lại ko có trong mmo4me, support lại chậm trễ, website không auto 1 ngày ít nhất 4-5 lần, ai mà bị thì phải waiting support 4-5 tiếng sau mới giải quyết dc . Vote : 4/10 ( thang điểm 10 )
@maxnhomax
Ai theo dõi: ba mẹ bạn đang theo dõi hả.
Hay ông bà bạn không khuyến khích. nói láo 1 cách trắng trợn.
Link report: https://mmo4me.com/threads/dich-vu-exchange-auto-nao-tot-nhat-voi-ban.230758/

Bạn ấy nói láo:
1. Ngày k auto 4-5 lần: hiện tại site chạy rất tốt, mình chỉ support trên Facebook là chính.
https://www.facebook.com/autoexmmo4me
==> 1 ngày cùng lắm 1,2 giao dịch chưa tới 1% là lỗi.
2. Tỷ giá: biến thiên theo thị trường, số lượng khách đặt hàng, server auto phân tích spss sau 2 tiếng quét 1 lần. Nên mình k chỉnh tỷ giá làm gì. ==> ai thuận mua vừa bán thì chọn số lượng có rate tốt nhất. đó là điểm riêng của site.
3. Bảo hiểm mình đã đóng 1 thời gian dài và mới rút ra đây, lý do đã có trong topic rút.

Bạn ấy có thể chứng minh bạn ấy đúng bằng cách:
1. hãy đưa bằng chứng là bạn đích thân theo dõi site mình.
2. đưa link hoặc số đơn hàng lỗi 4-5 cái làm ví dụ trong ngày.
3. bạn có auto site mình lần nào chưa mà múa võ bàn phím? đưa xem đơn hàng (để mình block bank của bạn, mai mốt khỏi xài, khỏi test :D)

Viết bài PR phải có Kiến Thức, phải có Tầm, có Tâm và có Đạo Đức... góp ý cho bạn nếu bạn muốn theo nghề này để kiếm cơm. Thân!

Last edited:
theo mình để ý, thằng @ChuChung là thằng hay GATO, và chơi mất dạy nhất 4rum mmo. anh em cẩn thận.
tội nghiệp Anh Autoex bị nó cắn quá đau!
anh quen với cái thứ mất dạy này rồi em.
Xin mời bạn @ChuChung ba mẹ bạn và ông bà bạn, tổng cộng 5 con chó ra khỏi topic mình lần thứ 3.
Đúng là đồ mất dạy, dẻ rách, càng chửi thấy càng sung càng sướng :D

Upvote 0
Kêu xe bắt chó dùm nha anh! :D, em ghét nhất cái thứ mất dạy này

anh làm việc sớm vậy, dậy thể dục buổi sáng hả! tập chuối hả anh!:eek::eek:

Upvote 0
anh quen với cái thứ mất dạy này rồi em.
Xin mời bạn @ChuChung ba mẹ bạn và ông bà bạn, tổng cộng 5 con chó ra khỏi topic mình lần thứ 3.
Đúng là đồ mất dạy, dẻ rách, càng chửi thấy càng sung càng sướng :D

Bắt đầu quá đà rồi, giận quá mất khôn bây giờ.

Nói chung là mình thấy việc lập topic so sánh dịch vụ khi không cần thiết là không nên nó dễ khiến nảy sinh xích mích. Dịch vụ ko tốt thì search google sẽ biết thôi.

Tốt nhất là dừng lại ở đây :) tập trung làm việc đi :)

Upvote 0
Càng lúc cái topic này càng có nhiều cm quá khích mà lại chẳng liên quan gì topic cả. Mong là các bạn làm ơn cm cho lịch sự chút.
Bạn thớt à, mình khuyên bạn nên kiềm chế lại ngôn từ, bạn thích chửi bạn Chu Chung thế nào thì chửi vì dù sao bạn ấy cũng gây war với bạn trước và lời lẽ không được tốt nhưng sao bạn lại lôi ông bà cha mẹ người ta ra chửi như thế? Bạn nên nhớ là bạn là người làm dịch vụ đó, có bực tức thế nào thì chửi như vậy là không tốt chút nào cho hình ảnh dịch vụ của bạn đâu.

Upvote 0
thì người ta nhận xét thôi mà :D có người nhận xét tốt, có người xấu, là cơ hội để các site ex kiểm điểm bản thân.
góp ý với bác AutoEx nc nhẹ nhàng xíu, chửi qua chửi lại vậy có giải quyết đc vấn đề j đâu, ko khéo lại ăn point

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week