maxroibux - site mới minpay 1$

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I AM NOT ADMIN THIS SITE .

- 1 YEARS SUBSCRIPTION

Privilege : Standard
Pay Per Click : 0.01$
Pay Per Referral Click : 0.0025$
Clicks Needed For Payout : 0
Payout Minimum : 0$
Payout Method : Instantly
Maximum Ads : No
Payout Via : LR
Free register, thank you:

REGISTER HERE

GOOD LUCK TO EVERYONE. THANKS FOR READING

Last edited by a moderator:
Haixx. vừa định reg mà thấy hàng VN thì vứt sang 1 bên. Bác quangnam đồng hương mình spam 4rum nước ngoài kinh đầu.:D
chơi PTP nữa chứ ko chỉ PTC :)

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

admin-contact: P-JXJ10648
admin-fname: Jerry
admin-lname: Johnson
admin-street: Wst city 0
admin-city: Wston
admin-zip: 20002
admin-country: VN
admin-phone: +1 2023901231
admin-email: [email protected]

Chưa chắc instant đâu! :D
quên check domain nó rồi, lại 1 site bắp :binhsua41:

Site này của mình đấy ai bảo là scam thế, nếu có scam cũng vài tháng nữa nhé, còn bây h chưa đâu :))

Nếu sợ bị cheat thì làm site giống vậy nè! earnsomemoneytoday.com Vẫn pay instant nhưng cố định số click pay, chứ đừng có tính ngày, nản lắm! =.=

P/s: số click ít ít thôi
Rồi các bác vào 4r của site chat nhé, e phải làm việc đây. Hy vọng sẽ là nơi lý tưởng để các a e chém gió.

Rồi các bác vào 4r của site chat nhé, e phải làm việc đây. Hy vọng sẽ là nơi lý tưởng để các a e chém gió.
có bác admin bảo kê, mình chiến yên tâm hơn, để kiếm thêm ít ref cho site nhanh die :binhsua04:

Hiện h đang là No min pay nha các bạn, mình bảo hiểm luôn gói max R.O.I 1 - 4 cho các bạn luôn, nếu up gói này mình đảm bảo chi trả cho các bạn đủ R.O.I theo quy định.

Hiện h đang là No min pay nha các bạn, mình bảo hiểm luôn gói max R.O.I 1 - 4 cho các bạn luôn, nếu up gói này mình đảm bảo chi trả cho các bạn đủ R.O.I theo quy định.
admin VN khó tăng members quá, hihi :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week