maxroibux - site mới minpay 1$

Vào paid thôi các bác, đủ 2k mem sẽ đổi rule cố định, tuy member kiếm ít tý nhưng hy vọng sẽ trụ được 1 tg dài, ko cần lợi nhuận chỉ cần uy tín.

Last edited by a moderator:
Vào paid thôi các bác, đủ 2k mem sẽ đổi rule cố định, tuy member kiếm ít tý nhưng hy vọng sẽ trụ được 1 tg dài, ko cần lợi nhuận chỉ cần uy tín.
đã paid rồi, hi vọng đc ghi vào lịch sử buxhost VN sống dai nhất :))

đã paid rồi, hi vọng đc ghi vào lịch sử buxhost VN sống dai nhất :))
Mình làm site tính rất kĩ lợi nhuận cho mem rồi, nằm trong khả năng chi trả của mình, hy vọng sẽ hợp tác lâu dài cùng giữ uy tín hehe.

Mình bắt invest rồi đó, toàn VN và china có ý kiến phản hồi =)), khi nào bạn invest mình ko pay thì mới gọi là scam nhé, mình chưa bao h nghĩ sẽ scam ak, có invest là có pay, còn mấy bác cứ nhắm zo max 130% mà nói thấp thì thua rồi, lợi nhuận 130% là mức chi trả hợp lý nhất, mún nhiều nữa thì cứ đi click mấy site scam đó. 130% mà thấp thì chứng tỏ mấy bác chưa biết chơi invest rồi.

Mình bắt invest rồi đó, toàn VN và china có ý kiến phản hồi =)), khi nào bạn invest mình ko pay thì mới gọi là scam nhé, mình chưa bao h nghĩ sẽ scam ak, có invest là có pay, còn mấy bác cứ nhắm zo max 130% mà nói thấp thì thua rồi, lợi nhuận 130% là mức chi trả hợp lý nhất, mún nhiều nữa thì cứ đi click mấy site scam đó. 130% mà thấp thì chứng tỏ mấy bác chưa biết chơi invest rồi.
còn chế độ instant ko bác :binhsua03:

còn chế độ instant ko bác :binhsua03:
Mình luôn để instant payment nha bác, mình luôn tính toán đến phát triển nó lâu dài chứ ko nghĩ sẽ die sớm như những site khác nên lợi nhuận vừa phải thôi.

có nghĩa là cứ nạp 1$ và click thì mức rút cao nhất là 1,3$ :(
Cái này tùy gói up của bác, PTC bt thì 150%, còn gói max thì 130%, up 12.5$ thì 1 tháng sẽ thu về ít nhất là 15$, hợp lý cho site ko scam còn gì.

Cái này tùy gói up của bác, PTC bt thì 150%, còn gói max thì 130%, up 12.5$ thì 1 tháng sẽ thu về ít nhất là 15$, hợp lý cho site ko scam còn gì.

Có người nước ngoài nào vô chơi chưa admin?

chắc ăn quá hé admin
mình úp 12.5$ nếu ko tuyển ref thì làm gì tháng kiếm được 15$ để mà rút như thế phải ref back
còn nếu đi quảng cáo.... này kia thì người ta ref xong là bỏ ko ai chơi
thế up chỉ có lỗ mà thôi

chắc ăn quá hé admin
mình úp 12.5$ nếu ko tuyển ref thì làm gì tháng kiếm được 15$ để mà rút như thế phải ref back
còn nếu đi quảng cáo.... này kia thì người ta ref xong là bỏ ko ai chơi
thế up chỉ có lỗ mà thôi
Membership Worth
max R.O.I 1
15 ads
$0.5000
30 ngày là 15$, ref click cũng chả hưởng đc gì đâu với các gói max ROI

tính đi tính lại thì ko thể nào chơi được)))(((
còn admin thì tính như vậy đúng rồi
hợp lý cho site lâu dài

Membership Worth
max R.O.I 1
15 ads
$0.5000
30 ngày là 15$, ref click cũng chả hưởng đc gì đâu với các gói max ROI
Đsung rồi nè, sao mấy bác ko xem kĩ rule, nếu có ref thì up gói premium, ultimate thì dc 150%.

đang tính đầu tư site này.
Đầu tư có Bảo Hiểm nha bác, còn mấy bạn ko chơi đừng có send ticket nói scam này scam kia mệt ghê, sao ko xem mục Upgrade có ghi hết rồi mà cứ send ticket suốt ngày :binhsua137:

bảo hiểm thế nào vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week