Mấy anh dễ thương ơi like dùm em với

ai chơi ác thế? Ko giúp họ thì thôi mà còn phá nữa chứ
cái tội giả gái dụ a-e thì phải thế, thà lấy nick thật vào nói tiếng ai lại k giúp đằng này phải giả gái để câu like, ko ưa :D
Mà a-e cũng ác thật =))

cái tội giả gái dụ a-e thì phải thế, thà lấy nick thật vào nói tiếng ai lại k giúp đằng này phải giả gái để câu like, ko ưa :D
Mà a-e cũng ác thật =))
chơi ác mà,họ tham gia cuộc thị ở trường mà mấy bác làm thế này mất mặt lớp họ quá,mình đi xin mà bị thế này chắc chết quá

Mấy anh ơi like dùm em facebook giúp em với, tình hình là trường em đang tổ chức thi đua xem lớp nào có lượt like lớn nhất, tuy nhiên mai là hết hạn rồi mà lớp em thấp nhất khối, mong các anh đẹp trai dễ thương dành một tí time 1 giây like giúp cho em gái này với
Đây là đường link like dùm em với nhé

https://www.facebook.com/doantruong...t_id=1512073509056156&notif_t=comment_mention

Ngoài ra có một chút khích lệ dành cho những ai đã like, ai like em sẽ tặng người đó một tool check blacklist paidthefastest nhé

giờ vẫn chơi đc paidthefastest giỏi nhỉ :)

Mấy anh ơi like dùm em facebook giúp em với, tình hình là trường em đang tổ chức thi đua xem lớp nào có lượt like lớn nhất, tuy nhiên mai là hết hạn rồi mà lớp em thấp nhất khối, mong các anh đẹp trai dễ thương dành một tí time 1 giây like giúp cho em gái này với
Đây là đường link like dùm em với nhé

https://www.facebook.com/doantruong...t_id=1512073509056156&notif_t=comment_mention

Ngoài ra có một chút khích lệ dành cho những ai đã like, ai like em sẽ tặng người đó một tool check blacklist paidthefastest nhé

:mad: càng ngày kiếm zai càng khó:mad: vào tranh giành với ta ah:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

sao giờ này mà mấy chục cái comment này vẫn còn nguyên si thế thánh drautogon
làm kiểu này thì chết lớp em mất :confused:
mình nói thật mình éo comment spam nhé, chỉ vào like giúp bạn và comment vào cái comment top thôi ... thằng nào ngồi spam làm mất uy tín đây

xem lại nhé like mình toàn like VN, đóng like comment kia toàn like nước ngoài, đừng chém nhé, bạn pub cái link tùm lum thế kìa vào link xem toàn spam quảng cáo tùm lum thứ, mình giúp bạn gần 1k like giờ mang tiếng làm ơn mắc oán ... vl thật ...

up hộ thớt :D

kết cái pic :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week