Tutorial Máy Ảo BlueStacks Chiến Featurepoints (đã có cách Fake IP)

[COLOR=#333333]cài báo lỗi graphic thì vào graphic option chon 32bit là cài đc nha. mail: [/COLOR][EMAIL="[email protected] said:
[email protected][/EMAIL] . Gởi TUT cho mình sẽ reg cho bạn vì hiện giờ mình ko vào dc Featurn Poin.
đã ref cho bạn gửi cách fake ip vao mail:[email protected] cho mình nhé
mình đã mail cho các bạn nhé. VGA vẫn ok bạn nhé máy ở công ty mình vẫn là VGA on còn máy ở nhà VGA rời vẫn chiến tốt. Bác nào mà pro rùi đừng ném đá nhé. Nước sông không chạm nước giếng nhé

- - - Updated - - -

à thông báo cho anh em chiến vui là vừa rút 10$ lúc chìu rút phát báo về PP ngay. hehe thấy tiền là sướng. à bác nào bị báo VGA thì thế này này nhé. Nếu VGA on intel mà dùng win 8 thì nhảy xuống win7 nhé tại win 8 chưa hỗ trợ intel. còn nếu mà VGA rời thì các bác cũng phải lên trang chủ down driver mới nhất về nhé. seach tên hãng card của mình là thấy trang chủ.

Có cái yahoo thì inbox mình cái nha :binhsua149:

Không vào được feature points. Bác gởi mình cách chiến. Vào đựoc refer ngay. [email protected]
Thanks
bác không vào được là ko cài được bluestack(BL) hay là cài được rùi mà ko vào được FP nếu cài được BL rùi mà ko dùng được FP thì có cách khác giải quyết
PS: Cài bằng BL mới vào được FP nhé, cài bằng máy ảo bằng cái file iso của bọn ăn roi là ko vào được đâu nhé

có bạn nào làm ơn chỉ mình cách khắc phục khi cài Bluestacks mà nó toàn báo lỗi card màn hình ko à, bluestacks error 25000 graphics card, hic ai biết chỉ giúp với

BL thì cũng load mãi chả lên được cái FP thôi đi vào lại đi ra

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week