Help Máy ảo cho anh em chiến Offer

Ủng hộ nha trang , add yh làm qen nhé theart

Cảm ơn bà con vì đã không chửi tui

đã test rồi nhá perfect!
cố kiếm xem có con virus hay trojan gì không nhưng kết quá ko thấy, máy ảo chạy nhẹ 128mb

- đánh giá của newbie offer bạn daosythui79 làm việc độc lập tự chủ, có tinh tần trách nhiệm cao.
- tài liệu đã giải quyết vấn đề là tạo 1 máy ảo win xp rất tốt, cài đầy đủ các phần mềm thuộc loại khá tốt tài liệu thuộc loại tốt dành cho các newbie tham khảo và sử dụng :))
chứ kĩ của newbie thử nghiệm: SOn Điểm cho tài liêu: 9

Last edited by a moderator:
Hiện tại còn 1 vài vấn đề: Máy ảo dung lượng khá lớn (cái này là do HDD ban đầu của mình làm hơi lớn và fixed) sẽ khắc phục trong phiên bản sắp tới. Do mình dùng HĐH 64bit nên có thể anh em dùng với HĐH 32bit gặp vài vấn đề, sẽ làm riêng 1 bản cho 32bit. Vì mới cài lại con win8 nên sẽ ra mắt phiên bản tiếp theo trong 1 thời gian gần đây.
Cảm ơn mọi người nhé. Đừng chửi mình vì cái pass là vui rồi

pas

vãi cho cai pass,
mà down chậm quá:(. hi
Lượm đc acc pre down nhanh gọn lẹ. mỗi tội part 5 bị gì rồi, có ai bị k nhỉ

up cho ai cần nào

vãi cho cai pass,
mà down chậm quá:(. hi
Lượm đc acc pre down nhanh gọn lẹ. mỗi tội part 5 bị gì rồi, có ai bị k nhỉ

up cho ai cần nào
Đã cập nhật lại part5 (mới tải lên). Hình như Ryushare bị gì ấy kiểu này phải chuyển qua Lumfile

Ngày hôm nay sẽ hoàn tất phiên bản 2 cho máy ảo VBox của mình (có lẽ bản này sẽ là bản cuối nếu không có gì đặc biệt).
Ở bản này mình sẽ tối ưu win để phù hợp với máy cấu hình không cao. Dung lượng ổ cứng chính được chỉnh xuống 1 tý để các bạn dễ tải về. Bỏ các hiệu ứng đồ họa (chỉ nhằm mục đích tăng tốc win). Cập nhật Roboform phiên bản mới nhất. Còn lại vẫn giữ những phần mềm cũ. Mong mọi người ủng hộ

Ngày hôm nay sẽ hoàn tất phiên bản 2 cho máy ảo VBox của mình (có lẽ bản này sẽ là bản cuối nếu không có gì đặc biệt).
Ở bản này mình sẽ tối ưu win để phù hợp với máy cấu hình không cao. Dung lượng ổ cứng chính được chỉnh xuống 1 tý để các bạn dễ tải về. Bỏ các hiệu ứng đồ họa (chỉ nhằm mục đích tăng tốc win). Cập nhật Roboform phiên bản mới nhất. Còn lại vẫn giữ những phần mềm cũ. Mong mọi người ủng hộ
ah, đã hiểu ý chủ threat

Đã hoàn cập nhật link download ver2 trên trang đầu tiên nhé

Phiên bản chạy không cần cài đặt, chép vào USB đem ra tiệm net dùng luôn. Đã cập nhật trên trang đầu.

Thanks bác nhé!sock với cái pass của bác thật :binhsua15: May mà mình đọc cm trước nên nhanh hiểu.Đang dùng thử bản ver2 cài đặt của bác,chạy rất good,mọi người vào ủng hộ đi nào :binhsua25:

Ai hỏi pass mà không chửi tui là tui vui lắm rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week