Help Máy ảo cho anh em chiến Offer

[url=http://www.upanh.com/1_upanh/v/fvxf5mekdts.htm][/URL]
Mấy bạn share thì mọi người cảm ơn. Còn ko share thì close topic đi chứ troll nhau kiểu này tốn thời gian nhiều quá?

Sao không post cho hết luôn giữ lại làm gì đoạn trên thế bạn

2:13:07 AM
loveyouandloveme_giang2002: pass máy ảo?

IM Feb 3, 2013 10:09:51 AM

10:09:51 AM
daosythui_79: Link nao

IM Feb 3, 2013 3:10:28 PM

2:53:20 PM
loveyouandloveme_giang2002: <ding>

loveyouandloveme_giang2002: alo

2:53:25 PM
loveyouandloveme_giang2002: pass down load là cái gì

2:53:45 PM
daosythui_79: hoi cai gi vay

2:53:57 PM
loveyouandloveme_giang2002: máy ảo ấy

2:54:11 PM
loveyouandloveme_giang2002: khổ ghê

2:54:32 PM
loveyouandloveme_giang2002: http://lumfile.com/okn0vx1br2qm/xpoffer.part01.rar.html

2:54:47 PM
loveyouandloveme_giang2002: xpoffer part1

2:54:52 PM
loveyouandloveme_giang2002: lumfile ấy

3:06:20 PM
loveyouandloveme_giang2002: ?

3:06:27 PM
daosythui_79: ?

3:06:43 PM
loveyouandloveme_giang2002: pass

3:06:48 PM
loveyouandloveme_giang2002: down load là cái gì

3:06:50 PM
loveyouandloveme_giang2002:
Re: http://lumfile.com/okn0vx1br2qm/xpoffer.part01.rar.html

Quote Originally Posted by themen99
? Pass download là gi vậy bạn!
Lùm ơn ra yahoo giùm cái

3:06:51 PM
loveyouandloveme_giang2002: ??

3:07:28 PM
loveyouandloveme_giang2002: kêu ra yahoo

3:08:03 PM
daosythui_79: hỏi pass thì lùm ơn nói đường hoàng phát

3:10:28 PM
daosythui_79: rồi cho mình xin cái pass của cái xxx gì đó

IM Feb 3, 2013 3:16:16 PM

3:15:30 PM
loveyouandloveme_giang2002: ?

3:16:16 PM
daosythui_79: ? gì

Đầy đủ luôn nhé, với cách ăn nói như bạn thì liệu bao nhiêu người trả lời vậy? Cách nói chuyện của bạn thì để cho mọi người ý kiến. Còn với quyền của mod bạn có thể close 2 pic này, còn mình thì chả sợ bạn close đâu

ôi trời mod hiểu nhầm ông ý rồi :binhsua04: ý ông ý pass là : hoi cai gi vay cái này hôm trước cũng dính mất 1 lúc mơi ngộ ra :binhsua24:cũng nhờ vậy mà thi thoảng lại có trò vui

Xin cái pass mà làm như đi đòi nợ vậy biểu người ta cho. Không cho lên đây đòi close lại mới gớm chứ. Ôi sợ quá đi mất

Sao không post cho hết luôn giữ lại làm gì đoạn trên thế bạn

Đầy đủ luôn nhé, với cách ăn nói như bạn thì liệu bao nhiêu người trả lời vậy? Cách nói chuyện của bạn thì để cho mọi người ý kiến. Còn với quyền của mod bạn có thể close 2 pic này, còn mình thì chả sợ bạn close đâu

Có ai thấy cách nói chuyện của mình có vấn đề ko? Bạn share đc thì share chứ chơi cái kiểu cho pass kiểu này khác nào troll người khác. Mình đã lịch sự pm Inbox rồi ra yahoo, nói chuyện rất đàng hoàng!

MOD động não lên tí chứ! Hum bữa cái Pass còn bá đạo hơn nữa kia! Cái Pass này là gì so với mấy cái Pass đầu tiên! Suy nghĩ tí rồi hãy Report chứ! Tình hình này MOD mà xin Pass lúc đầu thì có mà ăn hành cả ngày !!!! =))

There are currently 13 users browsing this thread. (6 members and 7 guests)
daosythui79, juntay, killer8x, MMONhaTrang, themen99, U7366325
hot hot là đây sao ta

người ta làm chủ yếu cho vui chứ có ý gì đâu, vui vẻ tí mà, t trước cũng hiểu lần, rồi bác đấy gợi ý , thế là xong, chuyện đơn giản, ko lên làm to chuyện bạn ak

MOD động não lên tí chứ! Hum bữa cái Pass còn bá đạo hơn nữa kia! Cái Pass này là gì so với mấy cái Pass đầu tiên! Suy nghĩ tí rồi hãy Report chứ! Tình hình này MOD mà xin Pass lúc đầu thì có mà ăn hành cả ngày !!!! =))
Share thì share bán thì bán, mà cho thì cho. Ăn xin có cái giá của ăn xin..Chắc cái này chỉ dành cho người có con chí vs con tuệ mới có khả năng use chứ mình thì chịu..
Donw bản của NVT rầu, nhanh gọn lẹ..@@ Vãi củ hành, ngồi từ sáng giờ vs các bản này,rốt cuộc chẳng dc gì ngoài việc bị troll :binhsua04:

Có ai thấy cách nói chuyện của mình có vấn đề ko? Bạn share đc thì share chứ chơi cái kiểu cho pass kiểu này khác nào troll người khác. Mình đã lịch sự pm Inbox rồi ra yahoo, nói chuyện rất đàng hoàng!

Bạn xem lại xem thử thế gọi là lịch sự hả?

2:13:07 AM
loveyouandloveme_giang2002: pass máy ảo?

IM Feb 3, 2013 10:09:51 AM

10:09:51 AM
daosythui_79: Link nao

IM Feb 3, 2013 3:10:28 PM

loveyouandloveme_giang2002: <ding>

loveyouandloveme_giang2002: alo

2:53:25 PM
loveyouandloveme_giang2002: pass down load là cái gì

Hình như bạn đang hỏi cái gốc cây hay hỏi đầu gối của bạn vậy??? Đúng là dạo này giới trẻ có những phát ngôn rất ư là hấp dẫn

Share thì share bán thì bán, mà cho thì cho. Ăn xin có cái giá của ăn xin..Chắc cái này chỉ dành cho người có con chí vs con tuệ mới có khả năng use chứ mình thì chịu..
Donw bản của NVT rầu, nhanh gọn lẹ..@@ Vãi củ hành, ngồi từ sáng giờ vs các bản này,rốt cuộc chẳng dc gì ngoài việc bị troll :binhsua04:

Thôi chuyện qua thì thôi! Có gì đâu mà bức xúc thế !!! =))

Thế cái cắm trên cổ bạn chỉ có nhiệm vụ làm giá treo mũ bảo hiểm thôi à. Bạn hỏi mọi người ở đây mình đã bán cho ai chưa? Hỏi xem thử tui support thế nào? Mấy bạn ấy trả lời cho nghe nhé.

Bạn xem lại xem thử thế gọi là lịch sự hả?

Hình như bạn đang hỏi cái gốc cây hay hỏi đầu gối của bạn vậy??? Đúng là dạo này giới trẻ có những phát ngôn rất ư là hấp dẫn
CHẮC hỏi ngay cái gốc cây cổ thụ rầu...xin lỗi cây thụ nhá :binhsua04:
dù như có mùi gì thui thúi đâu đây -----> CHẠY THUI, DÙ GÌ CŨNG TKS THEART NHÉ,VÌ CÓ Ý TƯỞNG TÁO BẠO TRONG VIỆC TROLL NGƯỜI KHÁC

Last edited by a moderator:
CHẮC hỏi ngay cái gốc cây cổ thụ rầu...xin lỗi cây thụ nhá :binhsua04:
dù như có mùi gì thui thúi đâu đây -----> CHẠY THUI, DÙ GÌ CŨNG TKS THEART NHÉ,VÌ CÓ Ý TƯỞNG TÁO BẠO TRONG VIỆC TROLL NGƯỜI KHÁC

Thì ra có kẻ ấy ra 1 bãi rồi phủi ... đứng dậy chạy hơ hơ hơ. Hình như mod thiếu gạch đá xây nhà thì phải?

:binhsua15:nóng quá à nha:)Nick màu Xanh mà trình độ suy luận kiểu này .............ha ha:)sửa mắt lại đi pas đó ai đọc cũng buồn chả dám post lên đây. Ko đọc những bài trước của người khác à

vậy cũng rộn ràng cả lên * *, thật ra ta thấy nhìu người down file về lắm rồi, nếu ai thấy bức xúc thì up lên vài host thuận tiện hơn và ko đặt pass để anh em tải về xài thì thớt đâu có cơ hội troll cho vui. như trong hình ảnh public lên thì nếu đờ men xin pass kiểu đấy ta cũng ko cho :))

ka ka ka hỏi đc cái pas này chắc nhảy xuống sông cho hạ hỏa quá:)

Chưa nhảy lầu là may rồi đó.

@MMONhaTrang: tại người ta không thèm đọc thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week