Spotlight Máy ảo cho anh em làm offer, tối ưu hóa tận răng :))

Bác ạh, mình cũng chẳng hơn thua gì đâu, chỉ là muốn share cho anh em thôi, bác so sánh lại xem bản mình thêm những cái gì, nếu mà chỉ để cài giống y như bản free của bác thì ram và dung lượng c nó sẽ khác đấy, nhưng ở đây mình tính cẩn thận cho các anh em qua kinh nghiệm xài phần mềm, có những phần mềm thậm chí nó valid window hoặc phụ thuộc Net framework nhất định nên mình chuẩn bị đầy đủ cho anh em thôi, thậm chí còn nghĩ đến việc IE 6 lỗi thời nên cài IE 7 cho mọi người. Và mình nói rồi, dân ngoại đạo nên tool có phí của offer mình ko rõ và ko có để cài, vì mình làm ra ngoài offer còn để test tool hoặc nhiều việc khác nên chuẩn bị kỹ từ geniua valid đến java,, Netframe, flash bạn ạhh.
Dù sao cũng cảm ơn đã quan tâm :D

@hungict91: Nếu giữ browser mặc định của win xp thì nó là ie 6 lỗi thời rồi bạn, nếu bạn dùng XPLite thì cài thêm browser bên ngoài nhé.

Nói tóm lại bản này vừa thừa vừa thiếu (chỉ về mảng offer thôi nhé)

Join DateMar 2013

vậy mà bảo là vào forum lâu rồi :binhsua72:

bác ơi cho em xin cái passworl để mở đóng băng ổ cứng, em cần cài thêm 1 soft : yahoo: truongsonbk88 nhé bác, thanks bác nhỉu

Up cho tinh thần chia sẽ

@boyhandus: Làm gì có băng.
@iloveapple: Thì nó nặng, cả 1 thư mục nên nén lại theo kiểu file tự chạy của rar mà, đã có ai kêu virus gì đâu mà sợ :))

cài driver máy ảo win 7 sao thế các bác :D

Hình như VMWare dễ dùng hơn VisurtalBox thì phải ! đá á á á

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week