Mấy bác cạp bao nhiêu tiếng một ngày

Bác cạp bao nhiêu tiếng /ngày

• Total voters
    145
Status
Not open for further replies.
giờ 1 ngày 5h thôi . Canh lúc rate cao làm 1 lèo xong tuột rate nghỉ :m131: >10$ :m131: bữa nào ngủ thì thôi ko làm tùy có rảnh ko nữa , tùy hứng mà chắc chắn là ban ngày ko gõ rồi đó :m020:

bác này gõ mega nhỉ. 5h>10$ thật là tâm trạng quá.:binhsua29:

1 ngày làm 13-14 tiếng. Có việc hay không có việc cũng ngồi, vì nghiện máy tính rồi.

tùy pix...pix điên thì làm bằng niềm tin. còn bình thường thì ngày 4 tiếng thôi. còn việc offline nữa mà

Hix ai đồn gì ác thế. 1 ngày làm thế thì điên ah @@. Ngày làm nhiều nhất là hồi đợt gần tết, làm liền đc 1 tuần, mỗi ngày 13-15h đó. Kể cả giờ rest trong đó rồi. Cap 2-3h lại nghỉ 15p. Mà giờ yếu rồi. Ngồi 1h đã thấy chóng mặt. Mà bác Bao làm nhiêu nhỉ. Thấy bác loanh quanh đi kiếm spam thì thời gian đâu mà capt :binhsua36:

Dự kiến là ngày 5h, mà lang thang khắp các trang bóng đá và forum hết 3h rùi còn 2h à !

Hix, ngày cạp đủ 6$ nghỉ, cộng thêm time ngồi nghỉ ngơi cơm nước chắc cũng 8h T_T

May là mình không bị táo bón, sợ nhất cái bệnh đó do ngồi nhiều

Dự kiến là ngày 5h, mà lang thang khắp các trang bóng đá và forum hết 3h rùi còn 2h à !

2h thì mà gõ 2k code 1 h thì bằng người ta ngồi hơn 3h rồi . bởi vị ai speed thấp thấy tội nghiệp lắm ai ơi . tui thì hôm nào buồn ngủ wa` thì sáng làm bù ^^! ngày khoảng 3,4 h hà

mấy ae pro gõ nhanh thì tg ngồi máy ít,còn ae tầm tầm thì p ngồi lâu hơn---->z mệt mỏi,đau đầu:D mình thì khoảng 4-5h,cao lắm thì 8h,ngồi riết cặp kính dễ như đít chai we:binhsua39:

Mấy bác gõ được bao nhieu K hình một tiếng thế?

Thằng bạn mình gõ captcha thôi, mình thì gõ một lần xong bỏ vì thấy nó không hợp lắm. Thấy nó ngày gõ 3-5 tiếng, đấy là đợt pix nó load nhanh. Còn giờ thì thấy nó kêu load chậm nên ngày gõ, ngày nghỉ.

,ngồi riết cặp kính dễ như đít chai we:binhsua39:
thôi làm ơn cho tui xin đừng có ráng máy tính với cặp kính có dc ko tui củng ko có tài giỏi j` quan trọng là ý thức của bạn kìa .chổ làm việc thế nào độ sáng màn hình bao nhiêu / tui chơi game từ năm tui học lớp 7 tới h đấy 6 năm rồi
nếu sáng --> chiều ---> tối ---> khuya <---> :>

Công nhận nghề cap này khó chơi thiệt, đánh 3h được có 1$. Hix :binhsua32:

" ma mới " nên thế ! ngày xưa e cạp ngày 2h 1 tuần đc 90k lun này :binhsua46:
ngày nay : R.I.P Cap lun òi :binhsua39:

Cách đây 3 năm có chơi captcha, chơi ko soft, 1 ID, 1 ngày 1 tiếng đã chán lòi cả mắt ra rồi, nhìn tiền nó lên từ từ mà chán ko buồn chết @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week