mấy bác chơi XXX thì xem nhé

bolun06

Banned
Reactions
408
MR
0.022

:D

Last edited:
sời mua lấy cái host chạy lấy cái web thì ai mà cấm đc :)) việc gì phải sài blogger cho mệt
Bác nói chuyện như thể chưa bao giờ xài blogger ấy nhỉ.
Xin lỗi cái host của bác nó có free all như blogger không.
Host của bác bị ddos thì bác tự mà chống, chống không nổi thì bấy nhầy. Còn thằng blogger...bị ddos thì chừng nào google sập thì mong blogger sập.
Dung lượng free,BW free,bảo mật tuyệt đối từ google, con cưng của google nên index nhanh, biết seo thì lên top dễ dàng.
p/s: XXX là thể loại dễ ăn ddos do GATO nhiều nhất nhé :)

Host của bác bị ddos thì bác tự mà chống, chống không nổi thì bấy nhầy. Còn thằng blogger...bị ddos thì chừng nào google sập thì mong blogger sập.
Dung lượng free,BW free,bảo mật tuyệt đối từ google, con cưng của google nên index nhanh, biết seo thì lên top dễ dàng.
có vẻ nó có nhiều cái lợi nhỉ :) mình trả thích xài nó chút nào cả :D bỏ hơn 2 năm rùi :D

biết seo blogger ko chỉ với :D

làm 3x thì thằng này thích nhất :) chả lo bảo mật, free 100%, tùy biến cũng dễ, không cho làm nữa cũng khối người tiếc :D
cơ mà không biết nó còn cho lưu trữ ảnh 3x không nhỉ? :p

có vẻ nó có nhiều cái lợi nhỉ :) mình trả thích xài nó chút nào cả :D bỏ hơn 2 năm rùi :D
Nói chung là thằng này nó an toàn và free, tốc độ không chê...sinh ra là để làm site xxx :D Nó chỉ có cái nhược điểm tù tội là không tùy biến được nhiều, nên nó thua Wordpress ở khoảng này :D

Các bác nào có ý định làm xxx mà dùng host free, an toàn, mạnh mẽ, nuột nà thì em gợi ý tới thằng Tumblr nhé ;)

côn an đây
các anh đã đc lưu vào danh sách đen rồi nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week