Ask Mấy bác có app nào thơm paid chuẩn xíu trên androi share cho e với

Mọi người cho mình ké với :D
Mới tải Rewardbox về mà phân vân quá :confused: (không biết nó pay không :p)
Còn "Get Cash-Free Paypal/Gift/Cash" có còn pay không ?
Ai cho ý kiến với
Thanks

Vậy bạn thấy thằng nào ổn nhất ?
Chiến lâu dài và không cheat :p
vẫn phải cheat thôi, thử thằng showbox xem còn làm được ko, con này pay tuần, thứ 6....

nhưng nó check kỹ lắm, được cái app rate cao lắm, làm 1-2 IP US đủ min pay 5$ sing

vẫn phải cheat thôi, thử thằng showbox xem còn làm được ko, con này pay tuần, thứ 6....

nhưng nó check kỹ lắm, được cái app rate cao lắm, làm 1-2 IP US đủ min pay 5$ sing
Bản cho hình app được không ?

Quên là nó giới hạn rút nhé, 1 tài khoản 50$ một tháng, 1 email paypal 50$ 1 tuần.... liệu mà cheeat ít ít thôi.

Ăn IP US, CA là nhiều app lắm đấy
Mình mới edit cái reply
Bạn cho mình ảnh của con app được không ?
Không biết chỗ down :p

Giờ không biết còn app nào nữa không T_T
Thi thoảng tớ vẫn chơi APPnana nhưng rate thấp lắm, pay thì chọn pay qua Girfcard AMZ thì nhanh hơn và dễ được hơn.... 45000 điểm là 2$ giftcard, đăng ký nick mới đã có 10k điểm, paif làm nhiều IP mới đủ 45k điểm, mà 30k điểm 1$....
-- làm em này cũng chả rõ tỉ lệ pay bao nhiêu nhưng tớ toàn rút bằng AMZ giftcard, với rate thấp nên ngại làm lắm, cũng đang thử 1 app, xem có pay ko đã

Thi thoảng tớ vẫn chơi APPnana nhưng rate thấp lắm, pay thì chọn pay qua Girfcard AMZ thì nhanh hơn và dễ được hơn.... 45000 điểm là 2$ giftcard, đăng ký nick mới đã có 10k điểm, paif làm nhiều IP mới đủ 45k điểm, mà 30k điểm 1$....
-- làm em này cũng chả rõ tỉ lệ pay bao nhiêu nhưng tớ toàn rút bằng AMZ giftcard, với rate thấp nên ngại làm lắm, cũng đang thử 1 app, xem có pay ko đã
Vậy appnana vậy :p
Đang không có gì để làm :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week