Waiting for Answer Mấy bạn có yahoo này cho mình c trả lời nào.

ai chứ bác Thuỳ thì quá uy tín trên đất thái nguyên rồi .gần tết anh em thanh toán cho bác ý còn về săm tết nào

Thớt là con trai đấy nhá.
Mới thuê vài cái của thớt thôi vì mua quen của Nhi rồi, nhưng thớt làm ăn rất ngon.
Chắc bạn ấy bị block net nên định chuồn chuồn đây mà.

Tốt nhất là ko cho nợ nần gì hết, mình trước cho người forum thiếu tiền soft với thiếu tiền góp proxy nhiều lắm, mà để yên thì ngày nào cũng pm hỏi kinh nghiệm cày, cho thiếu nợ cái là họ tập lặn hết, :D
Còn mấy khoản nữa tầm vài củ, tạm quy vào nợ xấu vì thấy đối tượng đã lặn mấy tháng trời ko cách nào liên lạc, :(
Cho anh mượn 5 củ dc ko :D

Tốt nhất là ko cho nợ nần gì hết, mình trước cho người forum thiếu tiền soft với thiếu tiền góp proxy nhiều lắm, mà để yên thì ngày nào cũng pm hỏi kinh nghiệm cày, cho thiếu nợ cái là họ tập lặn hết, :D
Còn mấy khoản nữa tầm vài củ, tạm quy vào nợ xấu vì thấy đối tượng đã lặn mấy tháng trời ko cách nào liên lạc, :(
UP lên đây thôi có lẽ cũng là xác định, nhưng mình chỉ bực cái là pm hay buzz hoài mà họ k thèm nói lại gì...:-s

Cho anh mượn 5 củ dc ko :D
Dạ đc, anh inbox địa chỉ em ship vào tận nơi,, sáng nay mất điện ko cày đc em mới đi chợ mua hết 10k đc 1kg khoai về làm bánh, 5 củ ko thành vấn đề, khỏi phải khách sáo trả lãi nha, :D
UP lên đây thôi có lẽ cũng là xác định, nhưng mình chỉ bực cái là pm hay buzz hoài mà họ k thèm nói lại gì...:-s
Mình cũng từng gặp qua tình huống đó nên mình hiểu cảm giác của bạn mà, ức chế nhiều chứ, thôi thì xác định bỏ đỡ nghĩ nhiều cho mệt người, hạch toán vào nợ xấu luôn, khó đòi :(:(:(

Mình cũng dịch vụ cho thuê sock nên cũng hiều cho c.mình cũng có 1 list yh ko trả. pm chẳng rep. mà làm tiền trao cháo múc thì cũng khó. lúc cần ai cũng năn nỉ, lại thấy thôi thì ae cũng làm ăn kiếm cơm cho nợ. rồi 1 thời gian lại im luôn. pó tay

Trả tiền cho họ đi mấy cưng, trả cho ngta còn có tiền mà lì xì :D

hee. tiện copy vô luôn thôi c, và m cũng chỉ k thích cái là, m pm hoài mà k đc, chứ k có gì là to tát cả, tụi m thuê socks này mỗi acc cũng chỉ lời đc 1 vài k/ngày thôi.
Và t cugnx rất thông cảm cho mọi người nợ lại rồi, thì m nghĩ mọi ng cũng k nên phụ lòng tốt của mình như vậy, đây đều là nhưng ng đã nợ m từ rất lâu rồi, 3,4 tháng nên mới up chứ bảo 1, vài ngày đã đòi loạn lên thì cũng k nói làm gì ...

hee. tiện copy vô luôn thôi c, và m cũng chỉ k thích cái là, m pm hoài mà k đc, chứ k có gì là to tát cả, tụi m thuê socks này mỗi acc cũng chỉ lời đc 1 vài k/ngày thôi.
Và t cugnx rất thông cảm cho mọi người nợ lại rồi, thì m nghĩ mọi ng cũng k nên phụ lòng tốt của mình như vậy, đây đều là nhưng ng đã nợ m từ rất lâu rồi, 3,4 tháng nên mới up chứ bảo 1, vài ngày đã đòi loạn lên thì cũng k nói làm gì ...
Avatar là gấu cậu ak ? Nhìn dễ thương ghê :D

đã có lòng tốt cho nợ. giờ lại phải khổ sở đi đòi nợ.
chúc thớt sớm đòi lại được $ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week