Ask Mấy bạn pro admin offer cho mình hỏi xí được ko ?

chokkaku

Senior
Reactions
112
MR
0.259
Em làm offer cũng khá lâu rồi nhưng h mới làm đc 1 site gồm 3 nét . CPA , KSIX , BLVD . Hiện tại thì trong tháng này blvd đã 200 . ksix 50 . cpa 50 . H mình đang đợi cuối tháng nó lên invoi cho mình . Mấy Anh , Chị cho em hỏi nếu nó lên invoi cho mình thì từ đầu tháng sau mình có nên tiếp tục làm hay đợi nó pay đã rồi mới làm tiếp nhỉ . Ai giúp em với nhé . THank nhiệt tình :binhsua50:

Thời điểm này chiến blvd và ksix là hợp lý rùi đó :D
Net 15 nên cứ băm nó lấy ngắn nuôi dài.
Cứ chit thằng blvd test ga đi chứ vài tháng nữa là VN hít nhai được rùi ;))
Chiều reg cái net nó hỏi đủ thứ trả lời xong nó mail lại phán 1cau tức dái :|
(Sr,chúng tao ko chấp nhận vì mài là người VN) vkl phân biệt chủng tộc :)) ngày tàn của vn cũng sắp đến mịa nó rùi

Thật ko vậy mấy bạn . Úp cho pro nào vào thêm ý kiến cho mình với nào :binhsua50:

- - - Updated - - -

ok thank bạn nhé :binhsua50:

Em làm offer cũng khá lâu rồi nhưng h mới làm đc 1 site gồm 3 nét . CPA , KSIX , BLVD . Hiện tại thì trong tháng này blvd đã 200 . ksix 50 . cpa 50 . H mình đang đợi cuối tháng nó lên invoi cho mình . Mấy Anh , Chị cho em hỏi nếu nó lên invoi cho mình thì từ đầu tháng sau mình có nên tiếp tục làm hay đợi nó pay đã rồi mới làm tiếp nhỉ . Ai giúp em với nhé . THank nhiệt tình :binhsua50:

Vẫn làm bình thường từ đầu tháng chứ :).
Cậu ngưng đợi payment mới chết đấy :)).

mình cũng đang làm net ksix đây này nhưng mà hiện tại ksix còn có 5 trang offer chán quá. hix. không biết khi nào thì nó mới có nhiều offer để chiến cho đỡ mệt đây. mà mấy pro có biết con download nào bên ksix có thể ăn không thì chỉ mình với :binhsua37:

mình cũng đang làm net ksix đây này nhưng mà hiện tại ksix còn có 5 trang offer chán quá. hix. không biết khi nào thì nó mới có nhiều offer để chiến cho đỡ mệt đây. mà mấy pro có biết con download nào bên ksix có thể ăn không thì chỉ mình với :binhsua37:

của tớ sao có mỗi 2 page nhi

bạn có thể cho mình hỏj là tạj sao nó lạj close off không hả bạn? mình cũng mớj tập làm nên cũng hok bjk nhjều lắm:binhsua58:

Last edited by a moderator:
k phảj đâu bạn à. Từ ngày 1-14 là ngày để nó invoice. giống mình tháng đầu tjên làm thì ngày thứ 3 đã thấy invoice rồj nhưng tháng vừa rồj mãj tớj 14 nó mớj invoice cho mình. Đành phải ngồj hát bàj đơj chờ là hạnh phúc thôj bạn àh :binhsua58:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom