Ask Mấy pro PTU cho em ý kiến

moneypro

Senior
Reactions
514
MR
0.000
Câu 1: em này fileserve còn chiến được không mà sao không thấy nó cho add PP nữa?
Câu 2: có thể giải thích rõ thêm về hình thức sale được không mấy bác (mình đi bán file? mỗi file bán được nhiêu?)
Câu 3: thấy anh lum và ryu cũng ngon mà nó có cho chơi hình thức tính lượt download ko chứ sale gà như mìnhh chắc khó nuốt. Thank trước, ném gạch vẫn được thank đừng chém gió được rùi :binhsua15:

bạn luyện tập có khổ không vậy :binhsua22:

up cho Pro vô giai đáp cho chủ thớt, mình k fai pro :))

Câu 1: em này fileserve còn chiến được không mà sao không thấy nó cho add PP nữa?
Câu 2: có thể giải thích rõ thêm về hình thức sale được không mấy bác (mình đi bán file? mỗi file bán được nhiêu?)
Câu 3: thấy anh lum và ryu cũng ngon mà nó có cho chơi hình thức tính lượt download ko chứ sale gà như mìnhh chắc khó nuốt. Thank trước, ném gạch vẫn được thank đừng chém gió được rùi :binhsua15:

1. Không chiến được
2. Không phải là bán file mà khi ai đó tải file của bạn.họ thấy download chậm thì họ phải mua 1 tài khoản pre để download cho nhanh, khi họ mua pre từ file của bạn.khi đó được tính là 1 sale. sale đó nhiều hay ít $ là tùy thuộc vào độ dài về thời gian của tài khoản Pre
3. Không biết trả lời thế nào:D

Chính xác, bạn nào trả lời dùm, site chiến down mà chập nhận VN và trả lời dùm câu 3 luôn nhe

- - - Updated - - -

Mà có tính down ko bạn?
có tính down đó bạn, nhưng ko đc $ đâu.
muốn chơi mà ko chịu tìm hiểu gì là sao

Ryushare có tính down ko nhỉ? hay chỉ tính sale

có tính down đó bạn, nhưng ko đc $ đâu.
muốn chơi mà ko chịu tìm hiểu gì là sao

Có tìm hiểu chứ nhưng không chắc chắn mới hỏi các pro thui vì muốn chơi PTU việc chọn host rất quan trọng, sai cái là xong đời luôn

Có tìm hiểu chứ nhưng không chắc chắn mới hỏi các pro thui vì muốn chơi PTU việc chọn host rất quan trọng, sai cái là xong đời luôn
Thực ra thì mình cũng có rất nhiều câu hỏi về PTU nhưng nhiều pro ném tạ ghê quá, tự tìm hiểu cho chắc ăn!

giờ có host nào chiến down k nhỉ

Depositefiles,Uploaded,Turbobit là những host còn tính $ cho bạn từ lượt download mà theo mình là còn có thể chiến download được. Nhìn chung PTU hiện tại không có host nào chiến download ngon cả. Đa số mọi người giờ chiến sale vì các host cũng chỉ có plan PPS là chủ yếu

3 câu này của bạn đọc hầu như không ai muốn trả lời, chả lẽ lại đáp gạch X_X
Riêng cái fileserve trang chủ nó ghi cực kỳ rõ ràng rồi:
FileServe can only be used to download and retrieve files that you have uploaded personally.

3 câu này của bạn đọc hầu như không ai muốn trả lời, chả lẽ lại đáp gạch X_X
Riêng cái fileserve trang chủ nó ghi cực kỳ rõ ràng rồi:
FileServe can only be used to download and retrieve files that you have uploaded personally.
Nói vẫn có người này người kia chứ cũng đâu có ai suy nghĩ giống bạn hết :m098:
Tại dốt tiếng Anh mà dịch trên google thì không hiểu rõ nên mới hỏi ý mà :m068:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week