Ask Mấy pro PTU cho em ý kiến

là một vấn đề nhỏ, em không dám lập 2pic, post lên đây mong bro nào biết giúp em:
VPS chỉnh sao để khi mình không kết nối thì nó ko sleep/ tắt màn hình -> dừng công việc của mình.
Thank các bro.

là một vấn đề nhỏ, em không dám lập 2pic, post lên đây mong bro nào biết giúp em:
VPS chỉnh sao để khi mình không kết nối thì nó ko sleep/ tắt màn hình -> dừng công việc của mình.
Thank các bro.

up cho bro nào giúp em. thank mỗi bác 1 cái.

^
Tắt bình thường (đừng có shutdown cái win của VPS đi là được), nó vẫn cứ chạy thế nhé :)

Thank các bro.
Sleep là ngỏm luôn VPS đấy :binhsua01:

ok, thank các bro nhiều.

Thank các bro.

^
Tắt bình thường (đừng có shutdown cái win của VPS đi là được), nó vẫn cứ chạy thế nhé :)

Sai, VPS có tắt màn hình, 1 số tool dùng autoIT code ko chuyên dễ gặp trường hợp ko chạy

@meomeo192: Cậu dùng Teamviewer thử xem

Sai, VPS có tắt màn hình, 1 số tool dùng autoIT code ko chuyên dễ gặp trường hợp ko chạy

@meomeo192: Cậu dùng Teamviewer thử xem
Tắt VPS như tắt 1 chương trình, đừng shutdown thì nó vẫn làm việc bình thường mà cậu!

Last edited by a moderator:
Mình mới thử PTU, chiến PPD còn thấy bải hoải, nói chi PPS.
Các Pro PTU có kinh nghiệm thương tình chỉ bảo chút ít nha :p
- Đối tượng nào sẽ chịu bỏ tiền up Pre nhỉ ?

có bác nào nhận em làm đệ ptu không . nếu được thì để yahoo lại em pm nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week