Help Mấy sàn cũ đâu rồi?

wow96

Hero
Reactions
264
MR
0.745
Sàn giờ còn quảng cáo mạnh là fxpro, exness, hotforex, teletrade, fbs,...

Nhớ hồi xưa ở VN có mấy sàn quảng cáo khá mạnh như: Armada, Avatrade, Admiral, Robo, Forex.com, Nature...

Sao giờ mấy sàn này mất hết, không thấy nữa. Có ai biết mấy sàn này có phá sản hay là bỏ thị trường VN rồi>

Nhớ 2009 , ở VN Marketiva ,Etoro và Roboforex là bá chủ :D

Etoro giờ nó chỉ cho đưa tiền cho nó trade hộ chứ ko cho mình trade thì phải:D

Sàn giờ còn quảng cáo mạnh là fxpro, exness, hotforex, teletrade, fbs,...

Nhớ hồi xưa ở VN có mấy sàn quảng cáo khá mạnh như: Armada, Avatrade, Admiral, Robo, Forex.com, Nature...

Sao giờ mấy sàn này mất hết, không thấy nữa. Có ai biết mấy sàn này có phá sản hay là bỏ thị trường VN rồi>
Mấy sàn ngoại vẫn hoạt động bình thường bác ah, thường thì đổi thương hiệu khác thôi..Thằng admiral vẫn làm ở thị trường Việt Nam, đổi tên là MTrading rồi, forex.com vẫn hoạt động bình thường nhưng dạo này hơi khó với khách hàng việt nam :(..
Nature có cả văn phòng đại diện ở Hà Nôi nữa..
Nói chung thị trường này ở việt nam thì các sàn cần hoạt động đều cho chắc cái đá, táo tớt ầm ầm rồi lại phá sản hoặc bị đóng cửa cũng nhưng xong :D

Etoro giờ nó chỉ cho đưa tiền cho nó trade hộ chứ ko cho mình trade thì phải:D

Ảo nhỉ, bác có link không, cho em check độ tin cậy, biết đâu đưa nó vài chục $ sau này ra vài trăm.
Như vậy là thấy 3 thằng FxPro, FXCM và HotForex là sống bền qua mấy năm luôn.

Ảo nhỉ, bác có link không, cho em check độ tin cậy, biết đâu đưa nó vài chục $ sau này ra vài trăm.
Như vậy là thấy 3 thằng FxPro, FXCM và HotForex là sống bền qua mấy năm luôn.
Etoro vẫn vậy nhưng nó thay đổi chương trình thưởng, nên nhiều người chán bỏ rồi.

Admiral Market không đổi tên nhưng có vẻ nó không muốn chơi với người VN nữa nên giao cho MTrading :rolleyes:

Ở VN hiện giờ thấy có sàn MFXBroker hay ADS-Securities đang bắt đầu lên

Etoro vẫn vậy nhưng nó thay đổi chương trình thưởng, nên nhiều người chán bỏ rồi.

Admiral Market không đổi tên nhưng có vẻ nó không muốn chơi với người VN nữa nên giao cho MTrading :rolleyes:

Ở VN hiện giờ thấy có sàn MFXBroker hay ADS-Securities đang bắt đầu lên
MFX với ADS hình như có bonus 50% -100% phải ko bác??? :D

MFX thì lúc nào cũng có bonus, còn ADS hồi trước nhớ nó có chào mời bonus 100% nhưng giờ chẳng biết như thế nào.
bên MFX có sa thải ông Khang gì rồi đấy, vại cả nhân viên :v

Armada giờ là Tickmill, sàn này vẫn hoạt động ầm ầm mà. MÌnh không có trade nhưng thấy feedback cũng tốt.
Thế là Tickmill cũng lâu rồi ak bác? dạo này có vẻ nhiều người trade trên này, e đang tìm hiểu chỗ này. Tìm xong cố trung thành với 1 sàn thôi. trade nhiều, loãng.

cho mình hỏi là chơi mfx vậy nếu bbons 100% vậy lúc chuyển tiền vào sàn là nó tự cộng luôn hay sao các bác ?

cứ chọn mấy sàn có tuổi mà chơi các bác nhỉ? e thấy có Tickmill với MFX là nhiều người trade. Các bác đánh giá 2 chỗ này thế nào?
bác ơi, mấy sàn này thật ra cũng chả đáng tin bao nhiêu lắm đâu :D cơ là nó đang có bonus nên anh em nhắm kiếm chát được nhiêu thì kiếm cho nhanh thôi, mai mốt lại như IronFX thì mệt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,915
174,092
Latest member
quan1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week