Help Mấy sàn cũ đâu rồi?

cho mình hỏi là chơi mfx vậy nếu bbons 100% vậy lúc chuyển tiền vào sàn là nó tự cộng luôn hay sao các bác ?
có điều kiện cả kìa bác ơi,
"..Khoản bonus có thể được rút về hoàn toàn trong trường hợp khối lượng giao dịch của bạn chiếm 10% số tiền bonus tính theo USD.."

bác ơi, mấy sàn này thật ra cũng chả đáng tin bao nhiêu lắm đâu :D cơ là nó đang có bonus nên anh em nhắm kiếm chát được nhiêu thì kiếm cho nhanh thôi, mai mốt lại như IronFX thì mệt :D
cứ bonus mồi vậy thôi bác nhỉ, miếng ngon đâu có dễ nuốt, e thấy càng bonus nhiều lại càng phải cẩn thận.
mà Tickmill nó có bonus gì đâu? mỗi MFX thôi

Không ngon ăn đâu bác ơi, vì lính mới hay thua lắm.
"..Khoản bonus có thể được rút về hoàn toàn trong trường hợp khối lượng giao dịch của bạn chiếm 10% số tiền bonus tính theo USD.."
Ảo tung chảo này ^_^ Tiền bonus khi rút về sẽ bị trừ lại ^_^ chứ rút đc luôn bonus thì sàn dễ đi lắm :D

Trade Forex mà toàn nghĩ đến bonus dễ cháy tk lắm. Trừ khi biết cách đánh để lấy bonus.
Thì đúng rồi đấy bác, mấy sàn thường gọi là bonus abuser....đấy :D

Theo nguồn tin trà đá vĩa hè hotforex đang có vấn đề về tài chính . Bạn có thể tham khảo thông tin các sàn uy tín ở đây : http://www.forexfactory.com/brokers.php

Cho xin cái source bác ơi chứ dạo này hotforex đang bị thằng nào ném đá giấu tay spam feedback kém.

có bác nào trong sàn hotforex kog, review luôn, e mới tham gia forex :rolleyes:

Có mình nè bạn, bạn muốn biết cụ thể về gì. Mình khuyên bạn lên FPA check cũng được nhé.

Cho xin cái source bác ơi chứ dạo này hotforex đang bị thằng nào ném đá giấu tay spam feedback kém.

Có mình nè bạn, bạn muốn biết cụ thể về gì. Mình khuyên bạn lên FPA check cũng được nhé.

Ra quán nước mía bà bảy mà hỏi , chứ nguồn vĩa hè biết đâu mà t up dc :D Tin là có chứ đừng tin là ko , tốt nhất là chơi sàn khác sau này khỏi ôm hận :D

Ra quán nước mía bà bảy mà hỏi , chứ nguồn vĩa hè biết đâu mà t up dc :D Tin là có chứ đừng tin là ko , tốt nhất là chơi sàn khác sau này khỏi ôm hận :D
Quán nước mía vỉa hè à :confused:, chắc IB của Broker nào khát nước mía tung tin đồn nhảm hạ gục địch thủ. Mà bạn haikatitu có là IB của Broker nào không? khả nghi quá :eek::D:D

Quán nước mía vỉa hè à :confused:, chắc IB của Broker nào khát nước mía tung tin đồn nhảm hạ gục địch thủ. Mà bạn haikatitu có là IB của Broker nào không? khả nghi quá :eek::D:D
IB thì sàn nào đăng ký cũng dc mà , quan trọng là có ref ko thôi :D

Mấy bác IB ngồi trà đá vỉa hè đồn thổi ghê lắm....bữa trước còn đồn là người Việt Nam có lập một công ty Alpari riêng là đây: http://www.alpari.org/vi/
Tưởng thiệt, lên hỏi support bên đó họ bảo không bảo...chán mấy bác ghê :D

Khó khăn tài chính thiệt, có trader mới rút tiền nè, không phải mình nhé, mình dạo này trade toàn nát. Bạn nào muốn nguồn thì cứ pm mình.

Khó khăn tài chính thiệt, có trader mới rút tiền nè, không phải mình nhé, mình dạo này trade toàn nát. Bạn nào muốn nguồn thì cứ pm mình.
Email này là trả tiền cho bác mà, approved lệnh rút chứ đâu phải bằng chứng khó khăn tài chính gì đâu bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,915
174,092
Latest member
quan1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week