Mấy thằng này vào topic mình phá đám nhé,commnet vô học!

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
Mặc dù mình không gây sự với mấy thể loại cùi bắp này nhưng chúng nó cứ thích phá đám nhé,thực sự mình không hiểu chúng nó pro hơn ai mà thái độ quá
Thằng aitra bị ban 1 lần rồi vẫn còn lấc cấc lắm,mod xem thế nào xử lý dùm nhé,nó đã sủa ở diễn đàn khác và bị ban nhưng vẫn láo lếu,nó còn lợi dụng tư cách MOD ở cái diễn đàn cùi bắp 1vnd để xóa bài viết của mình mà không hề có lý do gì!
Tư cách của nó ntn nào chắc mình không cần nói nữa!
link đây
http://mmo4vn.com/showthread.php?34232-Kiem-tien-voi-chuong-trinh-dau-tu-JSS-Tripler&p=539718

Last edited by a moderator:
Không vi phạm gì cả, ném gạch quăng tạ là chuyện hàng ngày ở forum, bạn không thích có thể lờ đi !

Thân !

Upvote 0
Không vi phạm gì cả, ném gạch quăng tạ là chuyện hàng ngày ở forum, bạn không thích có thể lờ đi !

Thân !
nếu nói như bác h e suốt ngày vào ném đá topic bác thì như thế nào?
Đây không phải lần đầu tiên bọn nó phá đám nhé!
Cái gì cũng có giới hạn của nó!

Upvote 0
Phải chịu thôi bác ơi. Sống ở đời có ai được lòng hết mọi người đâu à. Mình 0 làm chuyện ác chưa chắc có người thích mà!

Upvote 0
nếu nói như bác h e suốt ngày vào ném đá topic bác thì như thế nào?
Đây không phải lần đầu tiên bọn nó phá đám nhé!
Cái gì cũng có giới hạn của nó!

Không sao cả, topic của mình chào đón tất cả mọi người :))

Mình cũng không thích, nhưng mình nói rồi, họ không vi phạm gì cả, quyền phát ngôn của họ, bạn cứ lờ đi là được :|

Upvote 0
Theo Nội quy chung của MMO4VN Forum : http://mmo4vn.com/showthread.php?126-Noi-quy-chung-cua-MMO4VN-Forum
Không được Post bài chửi lộn, gây mất hòa khí trong Forum, nếu có vấn đề cá nhân với một số thành viên khác, đề nghị ra Yahoo và tự giải quyết (6/3/2011)
Không được Post bài viết có nội dung làm loãng Topic của người khác (1/12/2010)
Lần đầu cảnh cáo Trieuphuonlineaitra, nếu còn tiếp diễn sẽ bị ban.
Thân

Upvote 0
đây cũng là 1 trong những nguyên nhân làm cho các pro về MMO không thích chia sẻ bí quyết kiếm tiền của họ cho ae trong diễn đàn!
Mặc dù họ muốn chia sẻ đấy nhưng gặp phải mấy thể loại này thì chắc các bác cũng tự hiểu!
Diễn đàn có phát triển được hay không 1 phần là do cách làm việc của các MOD,những người chèo lái forum!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
kỷ năng ném tạ càng ngày càng tăng cao. mấy pro chia sẻ kn có lòng tốt nhưng đôi khi lại ăn gạch vở cả đầu ấy chứ

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Theo mình Trieuphuonline và aitra không vi phạm 2 Rule của Shin. Hai câu nói đó 0 phải là chửi lộn. Chỉ là chỉ trích thôi. Còn post làm loãng topic thì ở topic nào chẳng có. T.Mod xử lý 0 hợp lý lắm!
luật thì có thể sửa,trong lòng mọi người nghĩ ra sao và xử lý như thế nào thì lại là chuyện khác!
Giống vụ anh Luyện đóa,tội đáng muôn chết nhưng cái luật nc mình nó không cho giết!

Upvote 0

Không sao cả, topic của mình chào đón tất cả mọi người :))

Mình cũng không thích, nhưng mình nói rồi, họ không vi phạm gì cả, quyền phát ngôn của họ, bạn cứ lờ đi là được :|

Không phải, topic người ta có proof rồi mà vẫn nói như vậy là không được. Cái này làm ảnh hưởng đến uy tín của chủ topic. Ném đá lúc chưa có proof thì không sao, còn có proof rồi mà vô nói như vậy là không được.

Upvote 0
luật thì có thể sửa,trong lòng mọi người nghĩ ra sao và xử lý như thế nào thì lại là chuyện khác!
Giống vụ anh Luyện đóa,tội đáng muôn chết nhưng cái luật nc mình nó không cho giết!
ĐÚng rồi, luật đâu được tử hình. Ở đây Rule của Shin đưa ra thì 2 bạn kia cũng đâu vi phạm đâu mà phải chịu cảm cáo của T.Mod!

Upvote 0
ĐÚng rồi, luật đâu được tử hình. Ở đây Rule của Shin đưa ra thì 2 bạn kia cũng đâu vi phạm đâu mà phải chịu cảm cáo của T.Mod!

Thế bây h cứ cho là được tự do xử lý đi thì bác sẽ làm gì?
Nếu luật đưa ra mà không đáp ứng đc quyền lợi và nghĩa vụ của mem thì luật để làm gì?

Upvote 0
Thế bây h cứ cho là được tự do xử lý đi thì bác sẽ làm gì?
Nếu luật đưa ra mà không đáp ứng đc quyền lợi và nghĩa vụ của mem thì luật để làm gì?
Theo mình nếu luật đưa ra mà 0 đáp ứng thì cần phải chỉnh sửa hoặc bổ sung thêm, rồi công bố lại, chứ 0 thể xử lý sai hướng!

Upvote 0
Không hiểu tôi phạm luật gì khi mà mod zzbynzz cảnh cáo, Như thế mà bảo là pót bài chửi lộn và làm mất hòa khí đó hả.. xem lại cách làm việc đi nha. còn cái ông chủ topic kia thì cũng đâu có lịch sự gì cho lắm... chữi người khác điên thì ko sao. còn người ta mới nói vài câu thì đã lu loa lên như đàn bà. chán

Upvote 0
Không hiểu tôi phạm luật gì khi mà mod zzbynzz cảnh cáo, Như thế mà bảo là pót bài chửi lộn và làm mất hòa khí đó hả.. xem lại cách làm việc đi nha. còn cái ông chủ topic kia thì cũng đâu có lịch sự gì cho lắm... chữi người khác điên thì ko sao. còn người ta mới nói vài câu thì đã lu loa lên như đàn bà. chán
lịch sự với ai và như thế nào thì còn tùy người nhé!
Bạn nghĩ bạn giỏi hơn ai mà comment ghê gớm vậy,bản thân mình đã làm được gì mà đi chê bai người khác thế??

Upvote 0
đây cũng là 1 trong những nguyên nhân làm cho các pro về MMO không thích chia sẻ bí quyết kiếm tiền của họ cho ae trong diễn đàn!
Mặc dù họ muốn chia sẻ đấy nhưng gặp phải mấy thể loại này thì chắc các bác cũng tự hiểu!
Diễn đàn có phát triển được hay không 1 phần là do cách làm việc của các MOD,những người chèo lái forum!
nhịn thôi bác :)

Upvote 0
Cậu vào topic người ta và phán một câu xanh rờn :"cùi mía quá" chẳng lẽ không phải để gây sự, để gây mất hòa khí giữa cậu và bạn chủ topic ? Và phải như thế nào mà chủ topic tức quá phải đi report ? Và tớ xin nhắc lại là tớ chưa hề ban các cậu, mới chỉ cảnh cáo để cậu để ý lại lời nói của mình khi phát ngôn những từ ngữ cho lịch sự sau này mà thôi. Tớ xin phép không trả lời bất cứ comment gì của các cậu nữa
Thân

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week