Mấy thằng này vào topic mình phá đám nhé,commnet vô học!

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
Mặc dù mình không gây sự với mấy thể loại cùi bắp này nhưng chúng nó cứ thích phá đám nhé,thực sự mình không hiểu chúng nó pro hơn ai mà thái độ quá
Thằng aitra bị ban 1 lần rồi vẫn còn lấc cấc lắm,mod xem thế nào xử lý dùm nhé,nó đã sủa ở diễn đàn khác và bị ban nhưng vẫn láo lếu,nó còn lợi dụng tư cách MOD ở cái diễn đàn cùi bắp 1vnd để xóa bài viết của mình mà không hề có lý do gì!
Tư cách của nó ntn nào chắc mình không cần nói nữa!
link đây
http://mmo4vn.com/showthread.php?34232-Kiem-tien-voi-chuong-trinh-dau-tu-JSS-Tripler&p=539718

Last edited by a moderator:
Tự do ngon luận ... ko vi phạm thuần phong mỹ tục là qua hết.
Nếu giận dữ gì thì mời bạn qua topic Scamer xả strees nhé. Rất hưng phấn

Upvote 0
Câu Cùi mia quá có thể cho là Spam hoặc là nói sai sự thật gây ảnh hưởng đến chủ topic. Xoá lần 1, lần 2 có thể ban nick cảnh cáo.

Luật thì cái đó không thể thêm được rồi.

//Trieuphuonline:
Tiêu đề topic không sai.

Upvote 0
Toàn những thành phần chả làm gì, chỉ chăm vào topic ng # quăng gạch. Chán đời. Her. Thôi chủ thớt để ý làm gì.

Upvote 0
Câu Cùi mia quá có thể cho là Spam hoặc là nói sai sự thật gây ảnh hưởng đến chủ topic. Xoá lần 1, lần 2 có thể ban nick cảnh cáo.

Luật thì cái đó không thể thêm được rồi.

//Trieuphuonline:
Tiêu đề topic không sai.
Nói người khác sủa sao ko xử lý đi. đem so sánh ngừoi với *** cho' xem đc sao. admin làm ăn kiểu gì thế; còn nói có thểcho là spam chứ ko phải là spam nhé. thân!

Upvote 0
làm sao cho mình thoải mái thôi cậu à.Câu nói chính xác nhất " mình không làm việc xấu chưa chắc ai cũng thích":)).đôi co vơi họ.chỉ được cái di nhất là tốn thời gian.
Cũng như ra đường lưu thông vậy.nếu thấy k có lợi cho mình.cho dù người khác va chạm mà chưởi bới mình cũng im.Còn làm quá.ra mặt.thì liều với nó.

Upvote 0
Theo mình Trieuphuonline và aitra không vi phạm 2 Rule của Shin. Hai câu nói đó 0 phải là chửi lộn. Chỉ là chỉ trích thôi. Còn post làm loãng topic thì ở topic nào chẳng có. T.Mod xử lý 0 hợp lý lắm!

không phải chửi lộn nhưng theo mình thì nó làm gây mất hòa khí với nhau đấy ..

Upvote 0
GÓP Ý CHÂN THÀNH VỚI BẠN:
Mình mới tham gia MMO. nên kinh nghiệm chưa có nhiều, Qua tham khảo một số topic của người khác và của bạn mình có một số cảm nhận như sau:
- Không biết bạn pro đến cỡ nào nhưng mình thấy bạn có vẻ kiêu căng và ngạo mạn quá.(Khiêm tốn có bao giờ thừa đâu).
- Bạn cũng đâu phải vừa gì so với một số người vào quăng gạch. comment của bạn cũng đâu kém họ về độ đanh đá chua ngoa.. thậm chí có phần đàn bà hơn nữa. (Bạn đôi co với những comment như thế chứng tỏ bạn có hơn gì họ. giống nhau cả thôi)
- Bạn thể hiện mình trên diễn đàn cũng ko dc hòa thuận cho lắm nên mở topic mới có nhiều người vào spam như thế chứng tỏ bạn ko có uy tín.
Thân!

Upvote 0
Úi chà, topic lên nhanh quá, mình thấy thế này ha :

Câu của bạn Trieuphuonline có thể coi là spam, nhưng thật tình những cái như thế này topic nào chả có, trước giờ có mấy ai quan tâm đâu, tự dưng chủ thớt làm cái thớt này nó mới hot thế chứ, mình nghĩ không nên làm đến mức này, forum là 1 mạng xã hội, cũng như ngoài đời, lời qua tiếng lại, tránh sao được, bạn không thể cấm người khác bình luận, hay thậm chí chọc ngoáy bạn được. Rule là thế, nhưng cũng như luật, xử cũng phải có tình có lý, không thể vì 1 trường hợp cá biệt mà chụp người ta, hơn nữa, thế nào là spam, thế nào là làm loãng topic người khác, đâu có ranh giới cụ thể cho chúng ta phân định đâu !

Câu của bạn aitra thì cũng đâu có gì sai đâu, những proof hàng ngày của chủ thớt cho đến comment của bạn ấy toàn copy paste, bạn ấy có ý châm chọc thật nhưng đâu đến mức làm thế này !

Cuối cùng thì mình muốn thế này, nên close topic này thui, không nên làm mất hòa khí thêm nữa, chủ thớt cũng nên quen với điều này đi, có lẽ bạn sẽ còn gặp nhiều trên con đường MMO :D

Upvote 0
Úi chà, topic lên nhanh quá, mình thấy thế này ha :

Câu của bạn Trieuphuonline có thể coi là spam, nhưng thật tình những cái như thế này topic nào chả có, trước giờ có mấy ai quan tâm đâu, tự dưng chủ thớt làm cái thớt này nó mới hot thế chứ, mình nghĩ không nên làm đến mức này, forum là 1 mạng xã hội, cũng như ngoài đời, lời qua tiếng lại, tránh sao được, bạn không thể cấm người khác bình luận, hay thậm chí chọc ngoáy bạn được. Rule là thế, nhưng cũng như luật, xử cũng phải có tình có lý, không thể vì 1 trường hợp cá biệt mà chụp người ta, hơn nữa, thế nào là spam, thế nào là làm loãng topic người khác, đâu có ranh giới cụ thể cho chúng ta phân định đâu !

Câu của bạn aitra thì cũng đâu có gì sai đâu, những proof hàng ngày của chủ thớt cho đến comment của bạn ấy toàn copy paste, bạn ấy có ý châm chọc thật nhưng đâu đến mức làm thế này !

Cuối cùng thì mình muốn thế này, nên close topic này thui, không nên làm mất hòa khí thêm nữa, chủ thớt cũng nên quen với điều này đi, có lẽ bạn sẽ còn gặp nhiều trên con đường MMO :D
đây không phải lần đầu nên mình mới phải đi report,còn bạn trẻ aitra thì có 1 số chuyện ngoài lề mình không thích đem lên forum nhé,nếu đem lên thì nói thật bạn ý không có lỗ nào mà chui đâu,mình đã không thích post những thứ đó lên forum nhưng bạn ý cứ thích nhảy vào topic mình sinh sự!
Proof của mình đã post ở trang đầu từ đời nào r,bạn ý không chịu đọc còn nhảy vào spam vớ vẩn!
Chính vì không có sự rõ ràng nên rule forum vẫn còn rất mơ hồ,nhiều người spam không có tinh thần xây dựng phát triển forum đã góp phần không nhỏ làm các pro bỏ đi hết!
Nếu các pro họ chịu chia sẻ thì đẳng cấp của MMO VN đã vươn ra thế giới lâu r!

Upvote 0
Mình mới tham gia MMO. nên kinh nghiệm chưa có nhiều, Qua tham khảo một số topic của người khác và của bạn mình có một số cảm nhận như sau:
- Không biết bạn pro đến cỡ nào nhưng mình thấy bạn có vẻ kiêu căng và ngạo mạn quá.(Khiêm tốn có bao giờ thừa đâu).
- Bạn cũng đâu phải vừa gì so với một số người vào quăng gạch. comment của bạn cũng đâu kém họ về độ đanh đá chua ngoa.. thậm chí có phần đàn bà hơn nữa. (Bạn đôi co với những comment như thế chứng tỏ bạn có hơn gì họ. giống nhau cả thôi)
- Bạn thể hiện mình trên diễn đàn cũng ko dc hòa thuận cho lắm nên mở topic mới có nhiều người vào spam như thế chứng tỏ bạn ko có uy tín.
Thân!
Cái này mới đáng trách nè :)):
1. Người ta có tiền, người ta làm ra tiền thì ng` ta có quyền khoe còn nếu bạn thấy người ta kiêu căng, ngạo mạng thì bạn có khác gì đàn bà đâu. Cái này gọi là 1 là ức vì ko đc như thế 2 là bạn sống quá giả dối vì không biết nhìn vào sự thật.
2. Xem lại (1) bạn cũng như chủ topic quá đàn bà
3. Bạn biết bao nhiu về chủ topic, bạn chỉ là newbie mới ref nick mà dám nói thế gì mà ko có uy tín, bạn đã hợp tác với cậu ta chưa hay chỉ là phỏng đoán vô cắn cứ.
Điều cuối cùng: Cực ghét nh~ thằng thể loại như bạn, mình tin ai cug~ nghĩ vậy.

Upvote 0
Mình mới tham gia MMO. nên kinh nghiệm chưa có nhiều
...........
Bạn mới tham gia, kinh nghiệm chưa có nhiều. Cho mình hỏi "ngu" 1 câu là tại sao bạn lại phán 1 câu" cùi mía quá"? Bạn dựa vào đâu mà phán như vậy?

---------- Post added at 06:08 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

Thế cái bạn chủ topic post ở đầu trang không gọi là proof chứ gọi là gì?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back