Solved Máy tính của em bị lỗi pro nào giúp e được hông

pokemon85

Junior
Reactions
89
MR
0.005
Máy tính của em cài win xong thì ko sử dụng đươc phìm FN+ F1 đến F12 nữa
tắt chuột cảm ứng cũng ko được
phải chăng là bị lỗi driver. mà thằng bạn em cài driver cho e nhưng cũng ko được nữa .hix
Còn nữa máy tính đợt này kêu rất to e lo quá thằng bạn e thì kêu đi vệ sinh máy vì e cũng chưa vệ sinh lần nào từ lúc mua máy cả :D ae xem có phải vệ sinh ko hay giải quyết như thế nào giúp e với

Đem ra tiệm cho nó làm cho nhanh vừa cài vừa vệ sinh chắc 100k
lỗi này là thiếu driver là chắc chắn rồi đó bác à. Bạn cậu cài driver nhưng sợ rằng không khớp với cấu hình máy nên vẫn không dùng được thôi cậu :)
cậu thử nhờ ai khác xem sao :)

bạn mình cũng cài hết driver các kiểu mà máy vẫn ko nhận. chắc phải cài lại win @@

Máy tính Dell ah, chưa cài driver gòi, sử dụng service tag check driver xem, cài cái này không được thì cái cái khác:D

Đùa nhau à, Cài win thiếu driver rồi, lại cài lại win thì giải quyết được gì :D
đùa gì bác. tại em đi cài win lại cho máy ngon hơn mí bị như thế :D. ko cái win là vẫn sử dụng được. tự dưng cài win xong nó bị thế lên e mới nhò mấy thằng bạn e xem. bọn nó xem xong thì cài driver cho em mà máy ko nhận @@. thế mí nhọ

đùa gì bác. tại em đi cài win lại cho máy ngon hơn mí bị như thế :D. ko cái win là vẫn sử dụng được. tự dưng cài win xong nó bị thế lên e mới nhò mấy thằng bạn e xem. bọn nó xem xong thì cài driver cho em mà máy ko nhận @@. thế mí nhọ
Không sử dụng được phím Fn + đúng không, cái này lên google kiêm driver hotkey may dell về cài vào chạy ầm ầm hí hí, thử xem nhe

Mình có con lap cùi acer sài 4 năm nay rồi có phải đi vệ sinh lần nào đâu mà. nguyên nhân của b như vậy thì thử ghost lại 1 bản win nào đi. nếu ghost xong sài ok thì do đĩa win của b lỗi.

Máy tính của em cài win xong thì ko sử dụng đươc phìm FN+ F1 đến F12 nữa
tắt chuột cảm ứng cũng ko được
phải chăng là bị lỗi driver. mà thằng bạn em cài driver cho e nhưng cũng ko được nữa .hix
Còn nữa máy tính đợt này kêu rất to e lo quá thằng bạn e thì kêu đi vệ sinh máy vì e cũng chưa vệ sinh lần nào từ lúc mua máy cả :D ae xem có phải vệ sinh ko hay giải quyết như thế nào giúp e với
chưa làm dc pm mình giúp dc thì giúp nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week