Máy Trạm Pixprofit đã fix lỗi xong !

Status
Not open for further replies.
maytram đang test soft để fix lỗi. Không đc gõ acc chính trên soft vậy để acc chính ở không ư.

mình xài soft alpha admin mới gởi mà mỗi lần có pic là nó kẹt cứng ngắt không có load code nữa. có bạn nào bị như vậy không? hỏi adminmà admin im re

mình xài soft alpha admin mới gởi mà mỗi lần có pic là nó kẹt cứng ngắt không có load code nữa. có bạn nào bị như vậy không? hỏi adminmà admin im re
mình test bằng 1 acc pri 0. Tối hôm qua lúc 11 giờ thì có hiện tượng load ko ra hình. Bây giờ đang test thì vẫn bình thường . Hình ra đều đều. Chừng 30s thì ngưng khoảng 3s. Chứ mình ko gặp hiện tượng như bạn.

mình test bằng 1 acc pri 0. Tối hôm qua lúc 11 giờ thì có hiện tượng load ko ra hình. Bây giờ đang test thì vẫn bình thường . Hình ra đều đều. Chừng 30s thì ngưng khoảng 3s. Chứ mình ko gặp hiện tượng như bạn.
uhm, để mình test lại thử

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:23 PM ----------

Cho mình hỏi cái cột đóng khung đỏ đó có ý nghĩa gì? đêm qua mình thấy khi cột đó tăng cao thì code không load nữa, đứng cứng ngắt luôn nhưng không phải do bị ban

[/COLOR]

Cho mình hỏi cái cột đóng khung đỏ đó có ý nghĩa gì? đêm qua mình thấy khi cột đó tăng cao thì code không load nữa, đứng cứng ngắt luôn nhưng không phải do bị ban
là số pic done đó bạn. Nếu bạn tham gia group cột để số pic, còn nếu bạn gõ solo thì cột đó sẽ quy thành tiền. ~20 phút nó update 1 lần

:binhsua137: Máy trạm vẫn chưa thắc phục lỗi xong mà chỉ đưa ra bảng TEST để kiểm tra lỗi ... thông tin chính thức hãy vào maytram.info! Thân chào!

Máy trạm dạo này lám thấy ghê quá, hic, cố gắng lên

Trưa giờ làm MayTram@Pixprofit Pretium (update 19-06-2011) sắp đc 6$ rùi nè, hơn 3k code vẫn bình thường pri 0 chưa bị tăng . Nghe nói có bản alpha gì đó mà chưa thấy mặt, vào thử ai ngờ làm đc rồi. mọi ng làm thử xem, mình làm ok lắm ko có bị khìn khìn j đâu

Trưa giờ làm MayTram@Pixprofit Pretium (update 19-06-2011) sắp đc 6$ rùi nè, hơn 3k code vẫn bình thường pri 0 chưa bị tăng . Nghe nói có bản alpha gì đó mà chưa thấy mặt, vào thử ai ngờ làm đc rồi. mọi ng làm thử xem, mình làm ok lắm ko có bị khìn khìn j đâu
Hic, em thử bản Alpha bị ban mất 3 USD đó bác.
À, bác cho em cái yahoo với.

Mình cũng nghe nói bản Alpha bị trục trặc như vậy nên ko xài nó. Xài lại bản MayTram@Pixprofit Pretium (update 19-06-2011). Yahu mình ở dưới chữ kí kìa

mình sử dụng bản test alpha nhưng hok có bị ban. Bản update ngày 19/6 thấy cứ ko conect hoài nên thôi ko gõ nữa luôn. Giờ đang ngồi ko, ko có gì làm :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week