MayTram Pixprofit 1.5.0, Free Version !.Tiếng Việt!, Miễn phí vĩnh viễn !

Status
Not open for further replies.

motniemtin

Junior
Reactions
83
MR
0.000
Góp phần tạo điều kiện cho các fan của Captcha Pixprofit. Admin Máy trạm forum chính thức phát hành bản pixprofit miễn phí!. Với các yêu cầu như sau :
- Các bạn phải đăng ký Tải khoản tại diễn đàn Máy Trạm với email là tài khoản Pixprofit.
- Phải đăng ít nhất 10 bài viết/ tháng để được sử dụng chương trình miễn phí.
- Nếu các thành viên đăng đủ 10 bài viết nhưng với nội dung không đạt yêu cầu, spam, chửi tục, không đúng forum sẽ bị BAN email vĩnh viễn.
- Đây là phiên bản phát hành đầu tiên nên sẽ còn nhiều điều cần hoàn thiện. Mong các thành viên đóng góp để Máy Trạm Pixprofit càng hoàn thiệt, góp phân mang lại thu nhập cho các thành viên.
- Mong các thành viên ủng hộ !.
Thân !. Quản trị Diễn Đàn Máy Trạm.info.

Download

Last edited by a moderator:
2 người có dùng chung 1 tài khoản maytram được không hả bạn.
Các bạn phải đăng ký Tải khoản tại diễn đàn Máy Trạm với email là tài khoản Pixprofit. cụ thể thêm về vấn đề này được ko bạn. chỉ dùng được cho cái email pixprofit mình đăng kí trên diễn đàn thôi à. có nghĩa 1 acc maytram = 1 ID pix vĩnh viễn hả

La sao ban
The nay. Ban co 1 acc pixprofit dung ko ?.
Ban phai REG user tren forum cua minh, post 10 bai`.The la dc free 1 thang'
Vay con j nua~.1 thang'=4$
HAHA

---------- Post added at 10:46 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

wen, phai dug email pix de reg trong phan chon email user tai maytram.info

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

Khong co tien` thi` co' cong^. Vi vay minh voi' phat hanh` phien ban nay. Neu cam thay' ko thich ban co the PM minh voi pretium. Nhung cai nay` thi jo` chua release kha`kha`

---------- Post added at 10:49 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

Y!M: van_lam_bk

tại sao lại phải dùng email pix làm sao bạn quản lí được việc đó nhỉ mình chưa hiểu lắm. mình dùng email khác thì sao hả bạn. được add ID thoải mái chứ

Hem hỉu admin maytram nói gì nữa :) chỉ có cách là pó chiu đợi reply thui :m131:

Et. Chậm hiểu quá. Khi bạn add acc của pix vao soft minh thì mình sẽ check xem email đó có phải là email của thành viên trên máy trạm.info kông. và số bài viết trên 1 tháng nữa. Vì vậy bạn phải cần đủ 2 điều kiện đó thì mới được dùng chương trình.
Các bạn cư chạy thử rồi biết thôi mà

vấn đề là mình có nhiều acc pixprofit thế thì làm sao add dược cả đống email của từng cái 1 vào ta o_O. có nghĩa chỉ miễn phí có 1 ID thôi à o_O

Hem hỉu, nói rõ ràng đi, cho dùng nhiều id hay chỉ cho 1 và only 1 forever :m131:

À ờ hiểu rầu :-" Thế là 1 user phải được 10 bài viết, 10 user là 100 bài viết, 100 user là 1000 bài viết, còn unlimited user là bao nhiêu bài viết hả admin :m131: hay là cứ xem nỗ lực rùi cho unlimited user luôn cho ròy :m131: chứ làm thế này thì chít anh em rùi hehe :D - Như vậy là hàng tháng phải bỏ ra số lượng bài viết tương ứng với user mà sẽ được làm việc. Nói như thế chứ, thời gian gõ captcha nữa, chẳng lẻ lại cứ lang thang trên 4rum qài :D

thế thì cho tớ cái giá của phiên bản có phí đi cậu >.<
chung quy lại là 1ID/1user/10post/tháng

Sao lai the nhi. Giau thich bo~ tien` thi` ok. Minh chua phat hanh pretium dc. Cac ban cho vai hom nua~ nhe'. unlimited user cac ban a. cac ban luu nhe !

hy vọng có giá hợp lí hơn các bên khác hơn là được và sớm đi vào hoạt động có cả 2 hình thức luôn cho các ae

La sao ban
The nay. Ban co 1 acc pixprofit dung ko ?.
Ban phai REG user tren forum cua minh, post 10 bai`.The la dc free 1 thang'
Vay con j nua~.1 thang'=4$
HAHA

---------- Post added at 10:46 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

wen, phai dug email pix de reg trong phan chon email user tai maytram.info

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

Khong co tien` thi` co' cong^. Vi vay minh voi' phat hanh` phien ban nay. Neu cam thay' ko thich ban co the PM minh voi pretium. Nhung cai nay` thi jo` chua release kha`kha`

---------- Post added at 10:49 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

Y!M: van_lam_bk

AC'.
giả sư tớ co 2 add pix nhé.
[email protected]
[email protected]
-------
muon dung thi to' dang ky' 2 user trên máy trạm , đăng nhập và mỗi user và post 10 bài viết/1 user
thế là add 2 user đó vào xài bình thường

Sao lai the nhi. Giau thich bo~ tien` thi` ok. Minh chua phat hanh pretium dc. Cac ban cho vai hom nua~ nhe'. unlimited user cac ban a. cac ban luu ý nhe !

Mr.Tin tôi không tin tưởng chủ thớt !
- viết chữ không dấu, trong khi diễn đàn hỗ trợ bộ gõ
- Câu cú lằng nhằng gây khó hiểu .
-> không tham gia. Free thì free đại, còn bán thì ra giá, chứ free có điều kiện, tui ghét nhất thể loại đó.

Rẻ hơn và chất lượng hơn dkautovn là được :m131:
Tui nghĩ tại sao chủ thớt admin maytram ko sell để share có điều kiện rùi.

Hiện có 2 chức năng chưa hoàn thiên dần:
+ KO có chế độ gzip ảnh (tức là chế độ nén ảnh cho nó load nhanh giống các software tàu khựa như xiaom, asian và thậm chỉ là soft/ pc (key/ computer) mà hiện dkautovn cũng có chức năng này, cho nên user thích dùng bò xiền ra thuê tháng nếu có nhu cầu.
+ Ko có chế độ module show picture/ or balance ID chủ.
+ Nhấn pause thì vẫn bị log out chứ ko phải giống web là pause, rồi nhấn continue để tiếp tục làm việc.
G.Diện cũng tốt nhưng chức năng chưa hợp lý, hy vọng phiên bản sau sẽ làm hài lòng người sử dụng, muốn kéo khách ko phải là việc khó nếu chưa hoàn chỉnh chức năng soft 100%.

Mà xếp ni sao biết là không gzip ?..
Kiểu ni thì đi code cho khỏe

Ừ thì so với hàng tàu khựa cho dù pri 4, 3, 2 ban ngày nóa cũng load ko nhiều vẫn ít, hem bít đúng hem, mà thấy soft bác load ảnh lại ít hơn bên soft tàu khựa cho dù nó pri ngang đó, nói thế hem bít đúng hem, góp ý thêm để phát triển sop thui càng ngày càng hoàn thiện hơn, chứ hem dám chê bai soft nào cả. Có hậu quả mới có góp ý, chứ ko phải ngừi ta lại bịa ra như thế rồi đổ lỗi cho soft này soft nọ, vì mềnh đang so sánh các soft với nhau, ngoại trừ soft của dkautovn vì ko dùng, nhưng hình thức tương tự nhau ko dùng nên cũng biết soft dkautovn như thế nào rùi.

Soft dkautovn dùng vẫn sướng nhất, tuy phí cao 1 chút nhưng ko có bất kỳ lỗi nào (mình dùng 4 tháng nay rồi). Sướng là được add ID thoải mái.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week