Matrix MBC bi hay la minh bi day !!!

Status
Not open for further replies.

BaoLong

Newbie
Reactions
32
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
sau khi clicks 15 ads roi thi ads tiep theo no thong bao vay ne: Your Account is On the Temporary Banned List Due To An Abnormal Amount Of Clicks/Connections To The Ad Server

dich sang google:Tài khoản của bạn. Danh sách tạm thời cấm Do Để An Số tiền bất thường của Nhấp chuột / kết nối Server Quảng cáo
vay la sao day may bac' :binhsua24:

và sau cùng cũng thành công :binhsua07:

Name: Michael

Your account is reopened. Stay on the safe side.

Thanks,

Best regards,
Michael
MyBrowserCash Support
https://members.mybrowsercash.com

Remember: You can reopen closed tickets and continue discussion on the subject, rather then open a new one.

Name: Michael

Tomorrow if you qualify today (click at least 10 ads).

Thanks,

Best regards,
Michael
MyBrowserCash Support
https://members.mybrowsercash.com

Remember: You can reopen closed tickets and continue discussion on the subject, rather then open a new one.

Last edited by a moderator:
nhung minh van vao MBC binh thuong ma, minh dinh dep vao de dau tu, tinh hinh vay khong biet co nen ko day nua ??, voi lai o phan earning la 9/60, mac du tinh tu luc do den h la minh mua share đo 14 ngay roi sao chi 9/60 vay ta ??:binhsua74:

ga4ever

Hero
Reactions
351
MR
0.002
Chơi đầu tư mà còn dùng tool làm gì ...., chắc có ngày nào bác không click đủ số ads, nên không được chia lãi

nhung minh van vao MBC binh thuong ma, minh dinh dep vao de dau tu, tinh hinh vay khong biet co nen ko day nua ??, voi lai o phan earning la 9/60, mac du tinh tu luc do den h la minh mua share đo 14 ngay roi sao chi 9/60 vay ta ??:binhsua74:

Ack, bác đã dep mà còn dùng tool àh:|

mà bỏ mợ, nó ban mà vẫn log vào như ko có gì :| :binhsua15:

mình dep nên ko xài tool, cấp hết cho ref, thế mà nó ban cho cái là.........:binhsua10:

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
Mấy bác thấy gì ra là chế tạo tool ngay thế nên VN cứ thế nằm vào danh sách dễ banned nhất.

yesterday

Junior
Reactions
376
MR
0.000
Chat with me via Skype
em dep vào 100$ mà em van dùng tool cả 2 tuần nay có sao đâu máy bác,moi ngày tăng them dc 0.3$ cũng đỡ,giờ mấy bác bảo bỏ tool thì e tụt doanh thu mất huhu

utemlovely

Junior
Reactions
245
MR
0.001
bạn topic hài quá dùng tool bi ban là đúng rùi lúc trước cũng có topic cảnh báo k dc dùng tool trong 4rum mà
bỏ đi bác ơi... nếu bác mún dep và hok cần click chỉ viec upo silver ( hok nen làm vậy up silver tuyển thật nhìu ref mới có dư nha bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week