MBC Pro - Tool tự động click ads

em treo = hss suốt cả đêm qua cùng với vps nữa mà cũng k tăng ads đáng kể mấy bác ơi :(( ai cao kiến giúp với tàn tàn có 25 ads thui
hỏi thế này cho chắc chắn nè : Hỏi 2 cao thủ chạy MBC được nhiều ad trên IP USA là chạy đường truyền gì vậy ? Hay co bí mật gì bật mí cho anh em cái coi. :binhsua72:

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

bạn cứ chơi thoải mái đi, lúc trước pm yahoo bác lee88dung nói chơi ip us hoài, ngay cả trên acc có đầu tư, thế mà proof khủng vẫn về đó! À, pc mình chạy nhiều nên có click nhiều ads lắm :D mà sạo này làm biếng treo

chính xác

hỏi thế này cho chắc chắn nè : Hỏi 2 cao thủ chạy MBC được nhiều ad trên IP USA là chạy đường truyền gì vậy ? Hay co bí mật gì bật mí cho anh em cái coi. :binhsua72:

các bác ý nhiều ad bởi vì upgared mà mình free fake ip US cũng chỉ đc nhỉnh hơn chút thôi. Chứ free mà cũng đc >500ad 1 ngày thì MBC sụp rồi

các bác ý nhiều ad bởi vì upgared mà mình free fake ip US cũng chỉ đc nhỉnh hơn chút thôi. Chứ free mà cũng đc >500ad 1 ngày thì MBC sụp rồi

ha ha ha vậy thì bác nào đã upgrade vào đây xác nhận việc này là chuẩn xác đi cái gì chứ 20$ hay 30$ cũng upgrade lun
chạy bình thường đã được 50ad -> 0.2$ đấy là chưa kể những ngày đẹp trời còn được 0,7$ đỉnh cao nhất của tôi là được tận 3, 4 ngày 0.9$. Thế mà bỏ 20$ ra upgarde để được 500ad/ 1 ngày - > 2$/ ngày. Cho chạy VPS 24/24 thì 1 tháng 60$ (60$-20$) lãi to chưa kể lãi từ share từ ref . Nếu đúng như lời doanduong123 nói thì pro nào đã upgrade vào xác nhận cái coi. :binhsua72:

em treo = hss suốt cả đêm qua cùng với vps nữa mà cũng k tăng ads đáng kể mấy bác ơi :(( ai cao kiến giúp với tàn tàn có 25 ads thui
Sao mình mấy trăm ads nhỉ :binhsua01:

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:53 PM ----------

ha ha ha vậy thì bác nào đã upgrade vào đây xác nhận việc này là chuẩn xác đi cái gì chứ 20$ hay 30$ cũng upgrade lun
chạy bình thường đã được 50ad -> 0.2$ đấy là chưa kể những ngày đẹp trời còn được 0,7$ đỉnh cao nhất của tôi là được tận 3, 4 ngày 0.9$. Thế mà bỏ 20$ ra upgarde để được 500ad/ 1 ngày - > 2$/ ngày. Cho chạy VPS 24/24 thì 1 tháng 60$ (60$-20$) lãi to chưa kể lãi từ share từ ref . Nếu đúng như lời doanduong123 nói thì pro nào đã upgrade vào xác nhận cái coi. :binhsua72:
Không cần nâng cấp nhé ! vẫn nhiều ads để click :binhsua06:

Sao mình mấy trăm ads nhỉ :binhsua01:

---------- Post added at 07:54 PM ---------- Previous post was at 07:53 PM ----------

Không cần nâng cấp nhé ! vẫn nhiều ads để click :binhsua06:

Thế thì chứng tỏ bác này giấu nghề ko dám nói ra vì sợ anh em tấn công MBC cùng 1 lúc là lúc đó thiên hạ ko còn đất để đứng buôn cam ha ha ha :binhsua76: Chứ tôi chạy nóng máy suýt cháy bugi còn chưa được đến 1$/ 1 ngày vậy mà pác cứ khoe! Đã không chỉ thì đừng khoe đi pác ơi làm anh em cứ thắc mắc hoài mệt cái pác này quá chứ lại.
Có mấy điều sau đây xảy ra :
1. Nếu có thật pác ta giấu nghề
2. Pác ta chém gió sau đó ngồi xem pà con thắc mắc rồi ngồi cười 1 mình đáng cho ăn gạch lắm nếu điều này là thật
3. hạck được server hoặc là gián điệp cho admin ( điều này hơi khó xảy ra )
4. Chưa nghĩ ra ... :binhsua72:

trung bình thì thằng này 1 phút 1 ads ngày 1400 phút treo 24/24 đổi ip 24/24 thì được cơ mà nếu ăn may và chăm chỉ như thế thì ngày được nhiều nhất là 1.6$

híc bí quyết của bác thế này thì để lúc nào em giàu có đã nhé ! Mua 5 con VPS fake IP 1h/1 lần thôi thà em treo máy 24/24 cũng được ngày trung binh cũng được gần 0.5$ rùi . Thế cho đỡ nhoc.

híc bí quyết của bác thế này thì để lúc nào em giàu có đã nhé ! Mua 5 con VPS fake IP 1h/1 lần thôi thà em treo máy 24/24 cũng được ngày trung binh cũng được gần 0.5$ rùi . Thế cho đỡ nhoc.

Tool tu fake ip luon thi sao nhe ?

Tool tu fake ip luon thi sao nhe ?

à hà tool tự fake IP thì test thử thôi làm acc phụ chạy trên LAPTOP xem 24/24 được bao nhiêu ad đã ? Mà tool bác đã tự fake IP ngon như click ad chưa mà đã quảng cáo thế ?:binhsua76:

Chú ý: Đối với những bạn đăng ký mới thì hãy cài đặt soft của MBC một lần duy nhất xong uninstall đi cũng đc. Lúc đó MBC Pro mới chạy đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week