MBC Pro - Tool tự động click ads

MBC đã fix rồi...:binhsua32: tình hình là sáng giờ nó không có 1 Ads nào cả...hôm qua MBC kêu update ...sau khi update thì...:binhsua32:

Hưởng ứng từ việc có một bạn nhờ mình làm Tool cho trang MyBrowserCash.Com. Mình đã viết thành công tool này. Hy vọng đc mọi người đón nhận.

Chức năng:
  • Tự click ads trên web
  • Tự click Slide ads (ads phần mềm)
  • Ẩn xuống System tray
  • Tự động thay sock/proxy nếu ko có ads (chỉ dành cho ref hoặc ai muốn dùng donate mình ít)
Đơn giản chỉ có vậy

Em không tìm thấy nút để Cảm ơn anh, PM cho em xin nick yahoo anh nhé, nick em CoBeMuiThoi

Gọi 1080 hoặc truy cập www.pótay.com.vn để bít thêm chi tiết
Note : Chủ thớt quy ẩn giang hồ rùi ko bít tin hả ? Đọc lại topic từ đầu đi :binhsua01:

Originally Posted by Whoo
Thành thật xin lỗi tất cả. Vài hôm nay mình bận ko trả lời đc tất cả các bạn. Mình đang trong giai đoạn ôn thi đại học nên thật sự ko thể online thường xuyên, mong các bạn thông cảm.

Yahoo mình hay để bot nên nó online 24/24, mình chỉ nhận đc tin nhắn offline chứ ko thể rep ngay đc.

Còn mấy hôm trước có bạn pm mình để xin code. Mình thành thật xin lỗi. Trong project mình có một vài thư viện ko thể chia sẻ. Nếu mắc chỗ nào mình có thể giúp bạn.

Lời nói cuối cùng: Mình sẽ dời xa MMO4 một thời gian và sẽ ko viết tool nữa để dành tâm huyết vào việc #. Cám ơn mọi người

Chủ thớt quy ẩn giang hồ rồi ! Topic này có khi nên đóng lại được rồi MOD ơi ! Ko người fix tools sau khi update, chia sẻ code để anh em học hỏi và tự phát triển cũng không, Vậy tôi thấy topic này chẳng còn giá trị gì nữa rôi ? :binhsua04:

Last edited by a moderator:
ra đi sao ko để lại cái code chứ :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Gọi 1080 để bít thêm chi tiết :binhsua08:

chắc tool này của bác ăn trộm đâu ko cho ae rồi

Bạn không nên nói vậy. Bác Whoo không share tool theo mình nghĩ có rất nhiều lý do. Mình hoàn toàn đồng ý với bác Whoo về việc stop update chương trình này. MBC đang là một trong những nơi kiếm tiền dễ nhất hiện nay. Chỉ cần bạn chơi đẹp, chịu đầu tư thì bạn sẽ có thu nhập và sẽ được trả tiền. Một số bạn khóc than rằng MBC không pay, hay pay trễ nhưng mình vẫn được pay và pay khá nhanh (7 ngày sau khi yêu cầu thanh toán).
Vì nhiều người mình mong rằng bác Whoo sẽ không bao giờ share tool này nữa.
Code này bác ấy tự viết hay "ăn trộm" ở đâu cũng được. Không quan trọng. Bạn có giỏi thì "ăn trộm" đi rồi tự viết tool cho mình !
Còn không làm được mà chỉ ngồi chờ người khác làm rồi hưởng thành quả thì đừng có "to mồm" mà nói xấu người khác.

đào mộ vãi pro
MBC thì xài tool của bác mmo84 đi :binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week