Ask Mẹ bỉm sữa muốn tìm việc làm mmo ạ

xin chào mọi ng ạ! Mình là 1 bà mẹ bỉm sữa ở nhà, mình muốn mmo và có tìm hiểu qua kênh làm survey nhưng mình ở tỉnh thì theo các mem trong hội có nói là ít bài để làm. Vậy mọi ng có offer nào hay có thể hướng mình làm ạ, mình có kĩ năng sale 4 năm và trực page fb, hiện tại chỉ có thể làm onl tại nhà. Cám ơn mọi ng và mong đc hồi đáp ạ

Hungmuorigin

Junior
Reactions
105
MR
1.228
xin chào mọi ng ạ! Mình là 1 bà mẹ bỉm sữa ở nhà, mình muốn mmo và có tìm hiểu qua kênh làm survey nhưng mình ở tỉnh thì theo các mem trong hội có nói là ít bài để làm. Vậy mọi ng có offer nào hay có thể hướng mình làm ạ, mình có kĩ năng sale 4 năm và trực page fb, hiện tại chỉ có thể làm onl tại nhà. Cám ơn mọi ng và mong đc hồi đáp ạ
Survey bạn ở tỉnh nhưng nó hỏi thì cứ trả lời ở hn, hcm thôi, nó cần người ở đâu, độ tuổi nào thì trả lời theo ý nó muốn

Upvote 0

duongvantuans

Hero
Verified
Reactions
1,091
MR
0.931
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Upvote 0

nguoique

Junior
Reactions
8
MR
0.681
Nếu có vốn thì đầu tư vào betfury (mua token bfg) sau đó staking trên nền tảng và nhận lãi cũng không tệ.

Ví dụ : $1000 ngày nhận đâu đó $1,7

Upvote 0
Nếu có vốn thì đầu tư vào betfury (mua token bfg) sau đó staking trên nền tảng và nhận lãi cũng không tệ.

Ví dụ : $1000 ngày nhận đâu đó $1,7

Có 1k đô mình bán quần áo onl r bạn ạ

Upvote 0

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,709
MR
23.590
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Mẹ bỉm sữa thì đừng làm mấy cái đầu tư, làm cái j đơn giản kiếm ít tiền, ko về ck nó oánh cho lệch mẹt :popo_beated:

Upvote 0
Mình đọc cmt thì các bann ấy bảo web sẽ lọc ip và cho ban nick ạ k biết phải k ạ? Cám ơn bạn đã rep mình ạ
Không bị banned đâu nhé, Mình làm survey mấy năm nay rồi, check ip chỉ là đã làm bên web này rồi nó không cho làm bên web khác nữa thôi.
1 số trang survey đang ổn hiện nay như: viewfruit, toluna, vinaresearch, surveytime, e-research-global, lootup..
Nhưng mà survey cũng rảnh làm thôi chứ thật ra cũng không được nhiều

Upvote 0

hpkid2002

Senior
Verified
Solutions
3
Reactions
541
MR
9.186
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Dạo này scam nhiều lắm nên phải có một ít hình ảnh thông tin chứng minh là mẹ bỉm sữa thì mới xin việc uy tín được nha :popo_big_smile:

Upvote 0

kyhuynhduc

Newbie
Reactions
2
MR
0.105
vl mẹ bỉm sữa mà mấy bố bay vô chỉ này chỉ kia.
bạn kiếm gì buôn bán ở ngoài đi bạn @Mekum2021 , chạy tới chạy lui còn trông con được. cắm mặt vô màn hình làm mấy khảo sát không được đâu. vốn đã ko có nhiều tiền thì cố gắng đừng để mất. đừng nghe mấy cha nội vô xúi đầu tư mua token mua coin này kia. bỏ vô là mất hết đấy.

Upvote 0

Nguoibian

Junior
Reactions
62
MR
1.252
Mình rảnh 24/24 mà còn chua kiếm được ngàn nào uống cf ăn sáng qua ngày đây. Mẹ bỉm thì thời gian có bao nhiêu đâu mà làm mấy việc này nữa.

Upvote 0

vansutuyduyen

Vip
Verified
Solutions
2
Reactions
7,890
MR
0.441
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Bạn yên tâm mình 30 r và cũng nhiều kinh nghiệm sống

thấy tên nick của bạn mình đoán bé nhà bạn sinh năm 2021 , tức là đã tầm 2 tuổi, theo tuổi này thì đã thôi bú sữa mẹ rồi nhỉ, 2 tuổi thì cũng đã có chỗ nhận giữ trẻ rồi ấy, bạn nên kiếm chỗ gửi con rồi đi tìm việc j ở ngoài mà làm :popo_sweat: survey hiện nay làm chân chính chẳng kiếm đc bao nhiêu đâu, cheat thì phải biết cách và phải có cả 1 hệ thống, và khuyên bạn đừng để bị ai inbox nói dep 1 tiền tiền vào để đầu tư cái gì

Những cái thứ cám giỗ vô tình hay cố ý xuất hiện trong đời bạn thì con số 30 tuổi chưa thể dùng là đã nhiều kinh nghiệm sống đc đâu, nhiều kinh ... đối với nữ thì còn nghe đc (chém gió vui thôi) :popo_big_smile:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week