Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

trong bài viết mặc dù có phần rate của mega hiện nay nhưng mà sao coi hok được. Vì vậy có ai cho em biết tình hình rate hiện nay của mega hok. Em hay gõ buổi sáng. Hồi trước được 0.85$/1k song tuột xuống còn có 0,7 hay sao ý nên em bỏ luôn. Nếu như giá vẫn như vậy thì có cái nào rate cao hơn mà gõ được buổi sáng hoặc từ 6 tới 10h tối hok nhỉ

bạn vào trang web mega... đăng nhập vào sẽ thấy nó hiện ra rate của bạn đang ở mức rate nào và có đủ rate cho 24h luôn... bạn vào xem nha...

MEga có đổi được pass không anh em... và đổi như thế nào vậy... mình đang cần đổi pass gấp, tại bị lộ mất mật khẩu cho đối tượng không tin tưởng biết... :(( :((

MEga có đổi được pass không anh em... và đổi như thế nào vậy... mình đang cần đổi pass gấp, tại bị lộ mất mật khẩu cho đối tượng không tin tưởng biết... :(( :((
hình như là ko đc nhé bạn :m003:

lộ thì kệ chứ.. ví lr mặc định mà sợ cái gì.. cùng lắm nó vào gõ phụ :-D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week