Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Tình hình là sáng nay mega nó buồn tình ban hết hai acc với lý do là suppende rồi có pro nào biết cách unban không giúp em tí :(

cho bạn cái hướng dẫn ở dưới.
ở trang typersupport bạn đk cái aac mail giống cái ID bạn gõ mega ý, nó sẽ gửi vào mail link kích hoạt, bạn ấn vào và tạo pass. sau đó gửi yêu cầu unban trong trang đó

mình gõ thằng này cũng cứ tự nhiên bị kickout mới ban

Attachments

• Huong dan unban Mega.pdf
    944.4 KB · Views: 233
Hiện tại mình đã tạo dc 1 acc chủ trên protypers.com, tạo invi luôn rồi, nhưng khi mình qua megatypers.com tạo acc con thì nó bắt sử dụng tk PM khác. Có cách nào cho các acc con dùng chung với PM của acc chủ ko?

Hiện tại mình đã tạo dc 1 acc chủ trên protypers.com, tạo invi luôn rồi, nhưng khi mình qua megatypers.com tạo acc con thì nó bắt sử dụng tk PM khác. Có cách nào cho các acc con dùng chung với PM của acc chủ ko?
lúc tạo acc con thì chọn thanh toán western union , sau khi đăng kí xong thì đăng nhập vào tài khoản đó chọn mục profile rồi thay đổi sang tài khoản PM trùng với tk PM acc chu

Tạo đc thì bạn long1088 hướng dẫn rùi đó
Tuy nhiên mình nghĩ nên lập 2 acc PM, 1 cái toàn acc con Pay về đó
Acc chủ nhận ref 1 PM riêng, như vậy an toàn hơn, Rule Mega ko cho tự ref cho mình
Nên nếu xui xẻo bị phát hiện có thể nó sẽ ko trả tiền ref đấy, :)

Last edited:
cái PM tạo đc mấy cái Uxxxxx cơ mà

MEGA Không nhiệt mấy nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week