Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

các bác ơi đăng kí chung nhiều lr như nào và đăng kí cùng 1 mail đc ko sao phần hướng dẫn ko thấy chủ thớt fix lại vậy :oops:

sai web ý bác ơi
các bác ơi đăng kí chung nhiều lr như nào và đăng kí cùng 1 mail đc ko sao phần hướng dẫn ko thấy chủ thớt fix lại vậy :oops:

LR,,? bác ở hành tinh nào mới xún thế? :v

hic bác chỉ giáo :( , chung 1 email và chung 1 WMZ đc ko bác :(
Mới vài ngày trc thì đc còn vài ngày nay thì ko biết rồi...vào Register chọn Western..điền hết....rồi login vào web thay thử xem..
Mail thì ko cần thiết..đặt pass tốt + nhớ cái name... thì khỏi lo nữa :v

Mới vài ngày trc thì đc còn vài ngày nay thì ko biết rồi...vào Register chọn Western..điền hết....rồi login vào web thay thử xem..
Mail thì ko cần thiết..đặt pass tốt + nhớ cái name... thì khỏi lo nữa :v
ko í mình là mình muốn đăng kí nhiều id mà chung 1 ví hoặc nhiều id ref cho 1 id đc ko mà mình solo í :(

ko í mình là mình muốn đăng kí nhiều id mà chung 1 ví hoặc nhiều id ref cho 1 id đc ko mà mình solo í :(
Thì đấy..làm như trên, nhưng nhớ phải fake IP khi ref....:D

mọi người ơi mình muốn làm nhiều id khoảng 5-6 id thì mình đăng kí chug 1 mail đc ko vì mình ko có nhiều mail và mình có thể tự ref cho nhau đc ko hay đăng kí độc lập hic hic :(

Tôi hướng dẫn đăng ký không cần invicode và ID chung nhiều Lr ( sever mega + pro : đăng ký chung Lr giống nhau - chỉ khác phần invicode ) bên sever ProTypers cho đơn giản
Đăng ký

Bạn đăng nhập vào và chọn Profile and Payment ;))

SAo đăng kí bỏ ko dòng ivi ko đc các bác ơi :(

Tôi hướng dẫn đăng ký không cần invicode và ID chung nhiều Lr ( sever mega + pro : đăng ký chung Lr giống nhau - chỉ khác phần invicode ) bên sever ProTypers cho đơn giản
Đăng ký

Bạn đăng nhập vào và chọn Profile and Payment ;))

SAo đăng kí bỏ ko dòng ivi ko đc các bác ơi :(
vào 1 trong 2 trang, megatypers.com or protypers.com , vào phần đăng kí sẽ có 1 trang ko cần Inv-code, rồi dùng acc đó tạo inv-code, vào lại trang nào có đk đc Inv-code đăng kí vài acc mà làm...mà hình như giờ nó ko update ref nữa :(

vào 1 trong 2 trang, megatypers.com or protypers.com , vào phần đăng kí sẽ có 1 trang ko cần Inv-code, rồi dùng acc đó tạo inv-code, vào lại trang nào có đk đc Inv-code đăng kí vài acc mà làm...mà hình như giờ nó ko update ref nữa :(
Cau co inv-code ko share minh 1 cai voi

Cau co inv-code ko share minh 1 cai voi
Cậu xin inv-code thì đây: 346C
cái này của mình....còn nếu muốn thì bạn nên tự tạo code..ko ép buộc nhé :)

sao khi mình vô change qua PM thì gặp thông báo, you cant change payment type while payment in process!
Acc em chưa pay lần nào, đồng thời TK chỉ có 1.3$, cũng dùng trick lúc đăng kí chọn westerm.

lâu e không làm mega nữa chừ tính quay lại các bác tư vấn xem nó có làm tốt hay ko.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back