Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Mọi người ai biết, sửa giúp mình cái lỗi này được không. Mình tài soft về mở lên thì bị như vậy. Mình dùng win 8

Thanks

giờ load mega lúc nào là nhanh nhất vậy các bác??? đánh mega dùng soft Asian mà load chậm quá,nản lun :(
bác còn gõ mega à. rate giảm 0.7 mà cg gõ. phục bác

ai cho hỏi soft mega XD bật tự động mua gói load nhanh ở lỗ cống nào vậyo_O
Chuột phải vào account thấy dòng chọn auto boostpack on, clicks, mà khuyên là đừng mua, giá boost mua xong làm còn bị lỗ

Có cái account bị ban gần 2 năm, balance 2.9$ không biết làm gì vì không unbanned được. Bữa trước lôi ra nghịch chơi hết lotto và trúng 100$, chơi tiếp lần nữa trúng 8$ nữa , quá hên.

Và giờ này em nó đã pay đủ. Yêu MEGA quá đi.

Có cái account bị ban gần 2 năm, balance 2.9$ không biết làm gì vì không unbanned được. Bữa trước lôi ra nghịch chơi hết lotto và trúng 100$, chơi tiếp lần nữa trúng 8$ nữa , quá hên.
View attachment 41022
Và giờ này em nó đã pay đủ. Yêu MEGA quá đi.
acc bị banned mà vẫn chơi loto được à bạc. em có hơn chục cái bị banned. có cái gần 3$ mà để không rứa. haha

acc bị banned mà vẫn chơi loto được à bạc. em có hơn chục cái bị banned. có cái gần 3$ mà để không rứa. haha
Trước không được, mà mấy bữa gần đây vào lại được, thử log chơi thử đi chứ balance của account bị banned giờ để ngắm thôi.

các bạn cho mình hỏi muốn làm nhiều acc thì phải làm thế nào vậy. đăng ký nhiều acc với nhiều ví điện tử khác nhau a. nó có pay qua WMZ không.
đk theo code thì mất 10% a
thank

Last edited:
Trước không được, mà mấy bữa gần đây vào lại được, thử log chơi thử đi chứ balance của account bị banned giờ để ngắm thôi.
hi. em không biết chơi loto kiểu gì cả. mà chơi xong rồi có rút về được mô bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,794
Latest member
storiesigapps

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week