Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

liaugly94

Junior
Reactions
23
MR
0.000
thằng này ăn gian kinh. gõ đủ 3$ check đi check lại đúng bon rồi mà tới khi gần rết nó lại trừ tiền còn 2.9...$ thành ra ko được reset :)) tuần sau gõ lên đủ 3$ dư nữa lúc gần reset vào check thì biết ngay nó lại trừ còn 2.9...$. bó tay

HoangRyO

Junior
Reactions
10
MR
0.000
chào các bác
e mới chuyển sang gõ MEGA đc mấy bữa, thấy tình hình load chậm quá, e dùng soft ASIAN, sáng còn đỡ đỡ, tối thì đợi dài cổ luôn, nhờ các bác tư vấn cho e nên làm khung giờ nào và dùng soft nào là tốt nhất, tks các bác nhiều
P/s có nên mua Boost pack k ạ

vesau1003

Junior
Reactions
48
MR
0.073
chào các bác
e mới chuyển sang gõ MEGA đc mấy bữa, thấy tình hình load chậm quá, e dùng soft ASIAN, sáng còn đỡ đỡ, tối thì đợi dài cổ luôn, nhờ các bác tư vấn cho e nên làm khung giờ nào và dùng soft nào là tốt nhất, tks các bác nhiều
P/s có nên mua Boost pack k ạ
Thằng này lúc nhanh lúc chậm giờ nào cũng thế soft nào cũng thế

Sa0Mai

Junior
Reactions
18
MR
0.000
boostpack là cái gì vậy mấy các, có tác dụng gì hok?
Là gói load nhanh đó bạn. Cái này khi captcha load chậm bạn muốn nó load nhanh bạn mua gói tăng tốc độ load của captcha, tương ứng với số tiền mà nó ghi bên cạnh đó bạn. Khi click mua thì tiền sẽ bị trừ tương ứng và tốc độ load nhanh hoạt động trong 15 phút . Sau đó gói sẽ dừng về chế độ load bình thường !

nhungbiquyetk

Junior
Trusted 3
Reactions
214
MR
6.210
$1,041.86
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week