Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

nhutvien

Hero
Reactions
270
MR
0.038
mega tạo cái sự tin tưởng lâu dài, nó làm thế này vẫn pay nhưng về sau cang kéo dài ra 3 tuần 1 tháng, tới lúc scam thì đc nhiều hơn, đang đợi 81$ =((

KryTone

Senior
Reactions
294
MR
1.623
mega tạo cái sự tin tưởng lâu dài, nó làm thế này vẫn pay nhưng về sau cang kéo dài ra 3 tuần 1 tháng, tới lúc scam thì đc nhiều hơn, đang đợi 81$ =((
này thì share + bán tut , trc t nói rùi éo nghe, nó k nát thì cũng delay, k thì scam , có miếng ăn éo chịu giữ đâu =)))

zed41412

Junior
Reactions
10
MR
0.207
có bác nào biết chỗ nào đổi paypal sang perfectmoney dưới 5$ hay mua thẻ game = paypal ko :V mega thanh toán nhầm sang paypal mới cay mà có dùng paypal đâu@@

klsj3f

Newbie
Reactions
2
MR
0.000

Mình sinh viên muốn làm thêm thôi bạn ơi, cho mình hỏi dùng soft gì là tốt nhất hiện nay vậy bạn ? :)
soft thì có thể vô topic captcha tool kiếm, mà khuyên chân thành là có đủ kiên nhẫn để làm k? nếu newbie thì nên gõ trên web kiếm đủ $ rùi thuê soft làm cũng dc, mà mới làm thì đừng có nghe lời ai mua tut fix, k thì tiền mất tật mang

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week