[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.

songthan

Banned
Reactions
310
MR
0.000
mega bị sao vậy.
1 id >$3 thì check lại còn <$3
2 id > $2 bây giờ vào check thì < $2

hiz, sao ID của em mới co 1.5$ mà mega nó reset về 0$ rồi
còn 2 ID bị ban trên 3$ thì nó không reset:((

Nếu $1.5 mà trở về $0 thì không phải nó reset đâu. Đó là lỗi trang web đó. Trước kia mình cũng bị vài lần. Vài ngày sau tiền lại hiện lên đầu đủ.

4 ac chưa vào xem ,1 ac có thể pay còn 3 ac kia ko biết reset về 0 ko vậy trời,làm đàng hoàng mà dường như admin nó ko muốn lại như vậy với mình,điên là quậy lun

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
úp cho ai trả lời câu hỏi của mình ......

up ung linh tinh gi ở đây vậy - ID chính hay ref đánh cùng lúc chẳng sao cả - kể cả ID chính bị rules vẫn pay tiền ref mà - lần sau đừng up nhé- có người đọc họ biết thì trả lời à

up ung linh tinh gi ở đây vậy - ID chính hay ref đánh cùng lúc chẳng sao cả - kể cả ID chính bị rules vẫn pay tiền ref mà - lần sau đừng up nhé- có người đọc họ biết thì trả lời à

cho hỏi câu nữa nhé bác .... tiền ref trả vào đâu ? LR hay blance của acc chủ

:m140: éo biết mega nó nghĩ gì đây- sao acc nào cũng trừ 0.5 $ vậy - def nhà nó - zeek scam mày trừ tiền của men để bù đắp tiền mi mất với zeek chắc -vai~ mi quá

mình vừa reg 3 ID ref. Nhưg rồi log vào soft thì khi play thì k có code, còn vào web nhấm vào chỗ work thì nó báo " You are not log in " ? vậy thì sao ?

Gõ sai đâu đến nỗi sai đến gần 1000 cap hả ;))!

Vậy thì mình cũng không biết vì sao nữa, hôm nay nó cũng nuốt mất của mình $1.10. Balance của mình $3.50 , giờ chỉ còn lại $2.39.

Ai có email chính thức khiếu nại nó xem sao?
tiếc là email của acc này cùa mình là [email protected]

Last edited by a moderator:
Vậy thì mình cũng không biết vì sao nữa, hôm nay nó cũng nuốt mất của mình $1.10. Balance của mình $3.50 , giờ chỉ còn lại $2.39.

Um! Bó tay nó rồi! Kì trước nó mới lập mình cũng mất của nó gần 10$ nên bỏ! Sau này thấy nó pay ổn định nên chiến lại mà giờ lại thế này đây! Đợt này cũng mất gần 2$ rồi! Ko bit nó có cập nhật lại đúng ko nữa!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week