[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
các bác thế nào ah, em k co code để gõ... hình như mega đang có vấn đề.

ko thấy load nên vào trang chủ xem thử ^^,tks bạn nhé :)

- - - Updated - - -

@gian_beo&myclear...:tui cũng bị tương tự ,haizzz,đi ngẩu thôi bà con

:m098: wed còn khong work đc à - mega chắc đang lỗi - OMG - chắc nó chờ Lr bảo trì xong thì cho hoạt động lại chắc :m098: lại mất ngày làm rồi nữa chăng :m098:

LR bảo trì gì mà cả ngày chưa xong:(

LR bảo trì gì mà cả ngày chưa xong:(
chắc phải 12 h trưa may ra xong vì giờ tây khác giờ VN - khi đó mega chắc dồn dịch thanh toán à =)) --- h chắc là chưa nộp đc code có tiền nên không có code cho mem làm ah :)) chịu khó 1 ngày đói thôi ae ơi

tình hình thế nào rồi các bác, có gõ đượck khong? tui thấy cà dựt quá nên k dám gõ

sao tạo xog payment = weston union thì vào phần work nó lại báo "YOU ARE NOT LOGGIN " là sao trời :m040:

:binhsua75: em lậy bác 100 vậy luôn --- mega giờ chỉ thanh toán quá paypal và Lr thôi -:m098: tầm tháng 1 mega về VN thì thanh toán qua wmz + paypal + Lr --- xong đến khoảng không nhầm tháng 3 or 4 gì đó wmz nó thông báo lỗi - nên từ đó chỉ thanh toán qua Lr và paypal - còn hình thức kia đăng ký cũng chỉ đó đó - chỉ áp dụng cho tk trước 1-6 để cheat chung Lr - còn bây giờ thì đăng ký cái đó xong vẫn phải vào tk đổi hình thức thanh toán :m107: thế mà đòi tuyển ref cấp soft trong khi không biết những cái cơ bản mega

Last edited by a moderator:
:binhsua75: em lậy bác 100 vậy luôn --- mega giờ chỉ thanh toán quá paypal và Lr thôi -:m098: tầm tháng 1 mega về VN thì thanh toán qua wmz + paypal + Lr --- xong đến khoảng không nhầm tháng 3 or 4 gì đó wmz nó thông báo lỗi - nên từ đó chỉ thanh toán qua Lr và paypal - còn hình thức kia đăng ký cũng chỉ đó đó - chỉ áp dụng cho tk trước 1-6 để cheat chung Lr - còn bây giờ thì đăng ký cái đó xong vẫn phải vào tk đổi hình thức thanh toán :m107: thế mà đòi tuyển ref cấp soft trong khi không biết những cái cơ bản mega
Góp ý thôi nhé. Ý của bạn đó hỏi là "Tại sao khi đăng ký trên mega XONG RỒI vào làm việc Slove Image thì nó ko ra code để gõ mà hiển thị thông báo "You are not login". "

bác ăn nói cho cẩn thận nhé. Mình biết rõ nên mới tuyển ref. Payment = Weston Union rồi vào profile điền LR vào cập nhật thông tin là OK. Đúng k ? chứ đăng kí WU rồi để đó à. đừng nói lang băm nhé. Không hiểu ý mình nói gì thì đừng nói bậy bạ ở đây. Đây là 2pic chug, cho mọi ng` , k biết hay cần hỏi gì thì hỏi. K hiểu ý, k tl thì có quyền đọc và để im . Đừng nói như vậy. Ý mình như bác Chitu. Bác có ngon thử reg 1 acc chung LR đi. Rồi gõ. k biết gì thì đừng nói bậy. 1 số lời nói k là gì ... nhưng gây bức xúc đấy bác.

Cho mình hỏi thămg sao trang LR không đăng nhập được vậy mấy bạn? thấy ghi bảo trì từ hôm qua rồi, hic. Mà ghi là vài giờ sau quay lại, hôm nay quay lại vẫn chưa vào được. Hic.

Hết chờ mega giờ chờ LR. Mòn mỏi

Liberty Reserve will be unavailable:
From August 20 until August 22,

This upgrade will give you a faster, more productive system.

Thank you for choosing Liberty Reserve.

đại khái là hết bữa nay chắc bảo trì xong.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week