[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
me too. dạo này thằng MEGA hơi hâm hâm.

giờ nó mà nâng rate ban ngày lên nhỉ có phải tốt ko:binhsua50:

uk, đỡ thức đêm hôm, tàn phá nhan sắc của chị em phụ nữ:m066:

Đang bảo trì các bố nhé, rate nâng lên 1>>>>1.5:binhsua36:

year đúng 2 rưỡi update xong- bọn mega chỉ update 1 tiếng thôi à - chiến nào ^^

đang đánh ngon lành giờ phải chuyển qua gõ 2 hình ảnh! thật là ức chế! tốc độ xuống rõ lun! có đồng chí nào giống như mình k...????!:binhsua49:

có bác nào liều mạng đánh 1 chữ nghiêng nửa k vậy? mình chơi thử mà thấy nó vẫn ổn! k biết có bị dụ k nửa!!!???

có bác nào liều mạng đánh 1 chữ nghiêng nửa k vậy? mình chơi thử mà thấy nó vẫn ổn! k biết có bị dụ k nửa!!!???
chắc ko sao đâu chiến đi bợn ;;)

đang đánh ngon lành giờ phải chuyển qua gõ 2 hình ảnh! thật là ức chế! tốc độ xuống rõ lun! có đồng chí nào giống như mình k...????!:binhsua49:
trước giờ mình vẫn gõ 2 hình ảnh. hiẹn ra như nào gõ như thế:binhsua50:

ai như bạn thì dân cạp đã giàu - nó sinh ra 2 chữ để làm gì - nếu mà gõ 1 chữ như bạn thì ngày tôi làm trên 30 or 50 $ là ít à -zzz đúng là tp nguy hiểm sợ thật

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, nó lại no captcha:m133:

chơi đi rồi đi đảo chơi... các bác đừng cố cheet nhé, để ae cap tí, nó mà ghét thì cạp đất mà ăn đấy!

ai như bạn thì dân cạp đã giàu - nó sinh ra 2 chữ để làm gì - nếu mà gõ 1 chữ như bạn thì ngày tôi làm trên 30 or 50 $ là ít à -zzz đúng là tp nguy hiểm sợ thật
thôi bớt xạo đi chú! k lẽ chú làm 1 ngày gần cả triệu àh? :binhsua51::binhsua51:

trước giờ mega vẫn cho gõ 1 chữ nghiên mà! mấy bác đánh thế là lỗ roai!! còn bây giờ nó mới ra luật đấy!!

mega bị lag tiền rùi fảii ko bac'......m.n có ai bị vậy không?....tui 4acc bị lag $ lun :(, mỗi acc mất hết mêý đô rùi
...ko bik có mất lun ko? ...day là lần đầu bị lag lun...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week