[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Nếu bị rule 1 lần thì nên dừng đừng cố sức bạn àhh.
Hi vọng là server nó lỗi, mai mốt nó open hết thôi

uh. Hy vọng là thế.
Trong thời gian thất nghiệp định kiếm chút cháo trả tiền trọ mà giờ thấy khó khăn quá,

sắp reset tuần nầy, hy vong thứ 3 sẽ pay đủ hết cho mọi người, tình hình cạp lúc nầy khó khăn quá

mọi người cho hỏi mình đánh đủ 3$ rồi thì có rút được không hay phải đánh 4$ mới khả năng pay cao hơn vậy.

không nên lên 4$ mà cũng không nên để 3$ chẵn ... trước mình để 3,1-3,5$ thì vẫn được pay đều :) ... cạp quá min pay một ít thôi là đủ rồi ... hạn chế cạp quá nhiều cẩn thận bị ban ...

Last edited by a moderator:
không nên lên 4$ mà cũng không nên để 3$ chẵn ... trước mình để 3,1-3,5$ thì vẫn được pay đều :) ... cạp quá min pay một ít thôi là đủ rồi ... hạn chế cạp quá nhiều cẩn thận bị ban ...

bị ban mà dủ min pay cũng dc pay nhaz bn, với lại khi bị ban mình xin unban sẽ dc, tuần nào làm tui cũng bị ban rùi xin unban nè:binhsua58:

t bị band cả trục cái, xin unban nhiều lần mà k được unban cái nào :(

Tình hình load Mega sao rồi ACE ai đang capt cho mình xin 500 tình hình vs bao nhiêu ID là full speed vậy các bạn

sao mấy hum nay mega load chậm thế nhỉ?dùng soft Bubu
có bác nào giống mình ko?

tình hình là load chậm thiệt ... bị 2 phát kick out mà không hiểu tại sao ... chắc do lag ... tình hình vậy ai dám cạp không nhỉ ... sợ bị ban mất tiền oan :( ...

@http://mmo4me.com/member.php?32777-vytridang318vytridang318: bác xin unban kiểu gì vậy ... chỉ em phát ... thấy bảo xin unban rất khó ... hầu như không xin được ... đang bị ban mất 1 acc 2.5$ ... với cả đủ minpay mà bị ban có được pay thiệt hem ... thấy người bảo có người bảo không ... chả biết thế nào ... nên không liều làm gì khi đã đủ min pay ... bác có proof post cho em liều phát :D ...

Last edited by a moderator:
tình hình là load chậm thiệt ... bị 2 phát kick out mà không hiểu tại sao ... chắc do lag ... tình hình vậy ai dám cạp không nhỉ ... sợ bị ban mất tiền oan :( ...

@vytridang318: bác xin unban kiểu gì vậy ... chỉ em phát ... thấy bảo xin unban rất khó ... hầu như không xin được ... đang bị ban mất 1 acc 2.5$ ... với cả đủ minpay mà bị ban có được pay thiệt hem ... thấy người bảo có người bảo không ... chả biết thế nào ... nên không liều làm gì khi đã đủ min pay ... bác có proof post cho em liều phát :D ...
hồi trước xin unban còn dễ, từ hồi sửa rule cấm gõ 1 chữ đến giờ bị rule này là ban thẳng tay

:binhsua48: yêu cầu vanhiep không spam thank nhé - nhìn mà phát nản lên à -
:m021: anh cát ơi - lại 1 tuần em không cạp mega nữa rồi - Lr không login đc chán quá :m021: chẳng nhẽ cứ thứ 7 và CN cạp cho oai nhỉ =))

dạo này tình hình chán quá thêm vụ lr nữa chả buồn cạp:binhsua48:,$ về còn có hứng mà cạp chứ thế này thì

@vytridang318: bác xin unban kiểu gì vậy ... chỉ em phát ... thấy bảo xin unban rất khó ... hầu như không xin được ... đang bị ban mất 1 acc 2.5$ ... với cả đủ minpay mà bị ban có được pay thiệt hem ... thấy người bảo có người bảo không ... chả biết thế nào ... nên không liều làm gì khi đã đủ min pay ... bác có proof post cho em liều phát :D ...
Dear Supported,
My account is :
Password:
Blance :
My account has been suspended, reason :
Please reopen my account.
Sincerly,
Member.
tuần tr'c ... ref mình bị band 3 4 acc ... unband đ.c hết

- - - Updated - - -

Chán thằng LR nên cả tuần nay ko cạp cạp nào luôn nè! Híc!

mình cạp bt ... nhưng yếu sức hơn .... sợ acc LR nó bị cái gì phát ... ăn cám luôn

Cố tình SPAM = ra đảo 3 ngày !!!

:binhsua168: chào mừng bác bao hoạt động trở lại :m147: bác làm việc lại lâu rồi mà không dóm ngò topic em gì cả :m147: buồn thúi ruột :m021: dạo nào cạp pix hay chuyển sang mega thế bác :m021: mega add nhiều ID chung Lr lại rồi đó à bác ơi - mega luôn chào đón bác :binhsua172:

Giờ này Mega load nhanh ghê , gõ không có cầm ly nước lên uống kịp nữa!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week