[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
tiền ref mình thấy mega cập nhật bình thường mà , mình được cập nhật vào thứ 5 hoặc thứ 7 :D , tuần trước thứ 7 tuần này thứ 5 :D

cho mình hỏ nhé:acc chính muốn nhận tiền ref thì có cần phải gõ không hay chỉ gõ một ít cho không bị khóa rồi nhận tiên ref?mình gõ acc chính và acc ref trên 1 pc thì phải làm thế nào vậy?

cho mình hỏ nhé:acc chính muốn nhận tiền ref thì có cần phải gõ không hay chỉ gõ một ít cho không bị khóa rồi nhận tiên ref?mình gõ acc chính và acc ref trên 1 pc thì phải làm thế nào vậy?

acc chính không cần gõ đâu bạn .:) dù bị khóa thì vẫn đươc nhận ref bình thường. acc chính và acc con vẫn gõ chung 1 PC dc không có vấn đề gì cả. vì theo mình biết thì chỉ có khi tạo acc thì acc chính mới cần cần khác IP thôi.:)

hình như mega giảm rate mọi người ít cạp hơn thì phải.:| thôi kệ up xíu tình hình. mới gõ 40' speed >25

$ ref vẫn chưa về :m098:

load thì vẫn ổn định nhé a e :m020: vào tranh thủ đi :m020:

hồi h` tưởng bạn tốc cũng tầm 25>28 như mình thôi chứ :D , mới nhìn cái hình thấy >4id là kinh rồi , nhìn tốc xong " nổi da gà " :binhsua25:
mega load ngon quá , chả bù với qlink nhà ta

hồi h` tưởng bạn tốc cũng tầm 25>28 như mình thôi chứ :D , mới nhìn cái hình thấy >4id là kinh rồi , nhìn tốc xong " nổi da gà " :binhsua25:

tốc thì tầm 26-30 thôi bạn ơi :D tại mình pause vài lần đó ^^!!! load vẫn ổn nhé :m011:

gõ gì mà khiếp thế ko biết:binhsua75:, 1h 2k code:binhsua96:, hic, m cố gắng mấy cũng chỉ 1200 code/h, ko vượt nổi:binhsua94:

tốc thì tầm 26-30 thôi bạn ơi :D tại mình pause vài lần đó ^^!!! load vẫn ổn nhé :m011:
cái chữ kí của bạn bắt ng` đeo tai nghe phải " nhọc công " đây , mình nhớ ko nhầm thì bác 0roki nhà mình đã đăng topic về vấn đề chữ kí là bản nhạc
load ngon như lâu năm ăn lại que kem ngọt ngào ko muốn hết:binhsua85:

chịu khó làm đêm nhỉ mình ko thể nào làm được, chỉ làm được tầm 6h sáng trở đi, rate thấp quá

chịu khó làm đêm nhỉ mình ko thể nào làm được, chỉ làm được tầm 6h sáng trở đi, rate thấp quá
làm ly cà phê nhưng mà phải chịu khó ra mồ hôi tay vì tác dụng phụ :binhsua36:
hướng dẫn newbie làm capt nhích từng chữ như đc sống lại cảm giác lạ mà quen ^^

vừa phải cho volume site NCT về 0 mới đỡ mệt khi gặp bác này :binhsua85:

chăc ref nó để tuần sau chăng. giờ không thấy chắc khộng được pay rùi

acc chính không cần gõ đâu bạn .:) dù bị khóa thì vẫn đươc nhận ref bình thường. acc chính và acc con vẫn gõ chung 1 PC dc không có vấn đề gì cả. vì theo mình biết thì chỉ có khi tạo acc thì acc chính mới cần cần khác IP thôi.:)

tạo nhiều acc cũng chả cần khác IP đâu, tui tạo cùng 1 máy đây chả bị sao cả vẫn bt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week