[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
đánh vậy bao giờ có ăn... lần đầu mình capt mega cũng đã 3,4ID không phân biệt hoa thường rồi =)) bị ban cũng 20acc =)).. nhưng đã UNBAN hết . ;)

cũng vì thế mình ko bị ban ko tốn thời gian unban vẫn capt bình thường - 1h mình đánh tầm 1k - 1,5k chậm mà chắc bạn à - mình kiếm dc tiền cũng phải cho mega kiếm dc tiền thì nó mới trả lương cho mình chứ, mình đánh bình thường cũng 3 - 4 ac thôi - nếu thêm các dự án khác thì 2 - 3 ac mega + 3 - 5 ac qlink hoặc captchatypers

Sao tiền vẫn chưa về nhỉ hixhix sao vào trang chủ nó lag ds bị gì ko pik mấy ngày rồi :( làm hết tạo acc mới lun

bạn nên tạo thêm vài ac nữa để khi chờ ac này về thì đánh ac khác để khỏi phải lo sợ nó rs luôn code mới (dù nó chỉ trừ code cũ - an toàn vẫn hơn đúng ko ) :binhsua95:

12h rồi mà chưa thấy , chắc không Pay rồi ,,,,,,,,,,,hu:binhsua105:

bạn cứ hay nóng - tui nhớ lần trước tới thứ 7 bạn mới dc pay mà từ từ đừng gấp

Last edited by a moderator:
cũng vì thế mình ko bị ban ko tốn thời gian unban vẫn capt bình thường - 1h mình đánh tầm 1k - 1,5k chậm mà chắc bạn à - mình kiếm dc tiền cũng phải cho mega kiếm dc tiền thì nó mới trả lương cho mình chứ, mình đánh bình thường cũng 3 - 4 ac thôi - nếu thêm các dự án khác thì 2 - 3 ac mega + 3 - 5 ac qlink hoặc captchatypers

bạn nên tạo thêm vài ac nữa để khi chờ ac này về thì đánh ac khác để khỏi phải lo sợ nó rs luôn code mới (dù nó chỉ trừ code cũ - an toàn vẫn hơn đúng ko ) :binhsua95:

bạn cứ hay nóng - tui nhớ lần trước tới thứ 7 bạn mới dc pay mà từ từ đừng gấp

ý mình nói hôm nay , huy vọng là vậy , hihihi :binhsua105:

2 bánh 4 bánh, đi được là được.
Tiền ít tiền nhiều, đủ ăn là được
Người xấu người đẹp, dễ coi là được

Người già người trẻ, miễn khỏe là được
Nhà giàu nhà nghèo, hòa thuận là được
Pay sớm pay trễ miễn pay là được

tk lr của 1 acc mega của mình bị limit,mega nó ko gửi cho mình được,giờ suport admin của mega thì làm kiểu nào ,bác nào chỉ cho em với.:-s 10$ của em :((

hôm nay tiền lâu về nhỉ:(

-mega.... scam =))... ( tung tin đồn nhảm giết thời gian @.@.. )....
-đợi dài cả cổ... 5$ CT của 2 ngày về rồi. Mega về luôn cho đủ bộ nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week