[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
các pác ơi thằng mega nó sắp đi bán cam rồi,em có 2acc khóa mà viết đơn cái là unban hết,nghi ngờ thằng này lắm rồi :D

- - - Updated - - -

chán thằng mega wa',unban 2acc =2.5$ thì nó lại ban 1acc =2.75$,không biết lợi hay thiệt,lai tiket unban vậy :D

một chuyện rất đỗi bình thường
bạn không việc ji` phải lo
cứ 1 tic unban rùi chờ, trong lúc chờ làm acc khác
bình tĩnh, bình tĩnh maz .. run , ko mất đâu :p

My typer acc is :
Its has been locked because :
Estimated balance :
My precision rate:
I used software to type and my software had error
Can you reopen my acc ?or pay for me?
I will type cleverer and more careful
Thanks you so much!
mình viết theo mẫu này ,unban dk 3acc rồi bạn thử xem sao

- - - Updated - - -

off thôi ,buồn ngủ wa' hix,ko cap dk nữa rồi,pp mọi người nhá

what? 900/1h bac wánh mega hay qlink thế :binhsua87:
cái này sao chỉ đc chủ yếu là bác phải nhanh đánh liên tục ko bị khựng lại là ok tệ lắm 1h cũng phải 1k/1h
hic em đánh cũng được mà nhưng không biết đánh chữ như thế nào cho nhanh hic bác xem 123.jpg
Bác nào pro chỉ em vài đường MEGA đang tăng giúp em Cá KIếm chút em cám ơn các bác nhiều:binhsua95:

Mega vẫn còn pay à.. chưa scam à. sẽ quay trở lại làm tiếp

hic em đánh cũng được mà nhưng không biết đánh chữ như thế nào cho nhanh hic bác xem View attachment 18969
Bác nào pro chỉ em vài đường MEGA đang tăng giúp em Cá KIếm chút em cám ơn các bác nhiều:binhsua95:

mình ko phải là pro nhưng cũng chia sẽ sẽ cho bạn 1 ít kinh nghiệm đây:
- bạn muốn đánh nhanh đương nhiên quan trọng vẫn tùy thuộc vào đôi bàn tay của bạn là giải quyết code thật nhanh(điều này thì đánh riết bạn sẽ dc thôi)
- bạn đánh nhìu ac để có thể đánh liên tục ko phải chờ code load (điều này tùy thuộc vào điều ở trên mình vừa nói - đừng nghĩ nhìu ac là mình đánh dc nhìu code nha - đánh ko kịp bị kick out nhìu dẫn đến ban ac nhe ^^)
- mình ko bít khi gặp 2 từ (1 chữ nghiên 1 chữ đứng) thì bạn đánh như thế nào còn mình thì đánh chử nghiên chử đứng chỉ quánh 2 ký tự thôi
- code nào ko thấy thì lập tức ESC ngay đừng do dự cố nhìn cho ra làm tốc độ giảm xuống
mình chỉ có thể nói nhiu đó tất cả chỉ tùy thuộc vào bạn mà thôi :binhsua11: chúc bạn kiếm dc nhìu xiền :binhsua83:

mega pay hết rồi nhé. reset code luôn rồi

pay gòi nhưng ref ko pay vẫn bùn như thường :binhsua87:

Last edited by a moderator:
Đang gõ 3 id lúc giá còn 1.05 thì tạm tạm.lúc xuống 0.8 phát load vù vù.chóng cả mặt

- mình ko bít khi gặp 2 từ (1 chữ nghiên 1 chữ đứng) thì bạn đánh như thế nào còn mình thì đánh chử nghiên chử đứng chỉ quánh 2 ký tự thôi
bí quyết này độc nè :p , thank bác
hình như id ít $ thì nguy cơ bị rules cao hơn nhỉ

bí quyết này độc nè :p , thank bác
hình như id ít $ thì nguy cơ bị rules cao hơn nhỉ

ko bạn bất cứ ac nào cũng sẽ bị ban hết - để hạn chế là bạn nên đánh 2 chử (giống như mình nói ý) và phân biệt hoa thường nhe - nói chung chậm mà ko bị ban và khỏi tốn thời gian gửi ticket để unban - mình kiếm tiền thì phải để mega có tiền để trả cho mình đúng ko :binhsua87:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week