[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
em cũng dùng soft 11in one cua asian nhưng không co auto skip nên hay bi block,có dùng vina nhưng thấy hơi chậm @@con bubu thì không đăng nhâp được nên mới hỏi các bác dùng soft j @@

em cũng dùng soft 11in one cua asian nhưng không co auto skip nên hay bi block,có dùng vina nhưng thấy hơi chậm @@con bubu thì không đăng nhâp được nên mới hỏi các bác dùng soft j @@

asia ko có auto nhưng 2 tháng nay tui chưa từng bị lock 1 ac nào cả dù cũng bị kick out nhìu lần - bubu thì khi mở soft bạn điền ID và Pass bất kỳ ùi lick đăng ký là ok

em bi nó kick hoài nên thích thằng nào co auto skip cho tiện,vì là dân mới vào nghề ma hix,em log đươc bubu rồi ,so về speed chắc thăng asian muti đứng đầu rồi

asia ko có auto nhưng 2 tháng nay tui chưa từng bị lock 1 ac nào cả dù cũng bị kick out nhìu lần - bubu thì khi mở soft bạn điền ID và Pass bất kỳ ùi lick đăng ký là ok
ctrung biết máy tính ko......ra YH ta hỏi tí nào

em bi nó kick hoài nên thích thằng nào co auto skip cho tiện,vì là dân mới vào nghề ma hix,em log đươc bubu rồi ,so về speed chắc thăng asian muti đứng đầu rồi

ko có soft nào load nhanh hơn soft nào cả tất cả chỉ phụ thuộc vào mạng của bạn nhanh hay chậm khi load 1 hình ảnh về soft mà thôi (đã đánh trên nhìu soft và tui thấy như thế) chủ yếu là bạn quen và thấy soft nào phù hợp với yêu cầu của bạn thì nên dùng soft đó luôn, mình thì đả dùng wen soft của asia ùi nên mình xài chủ yếu là asia :binhsua25:

ctrung biết máy tính ko......ra YH ta hỏi tí nào

tui onl gòi đây yahoo : achilles_phan

không đồng ý được với ý kiến này của bác,trong 1 thời gian đã test 3 soft,thấy speed hoàn toàn khác nhau,có thể thấy rõ được,vẫn là thằng asan 11 in one là nhanh nhất

Nói chung phần mềm nào cũng tốt cả. Để so sánh được phần mềm nào tốt nhất thì hơi khó.
Mỗi phần mềm đều có ưu nhược riêng.
Đa phần ai dùng quen phần mềm nào rồi thì khó có thể khuyên người đó dùng phần mềm khác được.
Ngoài ra để phần mềm hoạt động tốt bạn nên dọn dẹp rác đĩa cứng, sắp xếp ổ đĩa,....tối ưu mạng như phần mềm cfosspeed....
Quan trọng nhất vẫn là cách gõ captcha của mỗi người...

Last edited by a moderator:
có lẽ bác này đúng,nhưng như tối hôm qua thì chẳng mấy soft load được hix block hết thôi :D

- - - Updated - - -

có lẽ bác này đúng,nhưng như tối hôm qua thì chẳng mấy soft load được hix block hết thôi :D

a

Tuần này tăng tiền nhưng bên mình load chậm kinh. Chỉ được khuya với sáng sớm. Không biết tại wifi hay là bên capcha. Có ai như vậy không:binhsua122:

Tuần này tăng tiền nhưng bên mình load chậm kinh. Chỉ được khuya với sáng sớm. Không biết tại wifi hay là bên capcha. Có ai như vậy không:binhsua122:
tình hình là ai cũng vậy! thứ 7 và chủ nhật là code ra ít đó bạn!

Bác này thấy gõ suốt được nhiều chưa bác??

tình hình là load chậm mà còn kich out từa lưa haizz wá

tối nay ct rate lên 1.4 từ 1h30 - 4h30 am nên chiến mega hay ct đây :binhsua04:
Hum qua em gõ có thấy rate tăng đâu bác chém gió à:binhsua122:

Có ai giống tớ ko dùng soft xd mà tự nhiên tam giác đỏ ra tọa lọa lun sợ quá pause :( sau 1 tam giác là 1code rồi lại tam giác :(

Bác này thấy gõ suốt được nhiều chưa bác??

cũng hog dc nhiu đâu bác đủ cf với thẻ dt thôi hjhjhjjh

Hum qua em gõ có thấy rate tăng đâu bác chém gió à:binhsua122:

có mà bác e có gõ đúng là rate 1.4 mà nhưng nó load chậm wá nên đánh vài code lại trở lại mega :binhsua95:

Ảnh chụp màn hình_2012-10-28_134444.jpg
bác tự tính đi nha 19 code với rate 1.4 ko phải là 0.0266 thì là gì?:binhsua122:

Last edited by a moderator:
kick kick vừa vào test 5p đã block 2acc @@ .mega bị điên rồi.mình gõ 30 code ma sai 3 code cũng kick.thê thì để nó làm 1 mình đi thôi :D

- - - Updated - - -

tối wa bi banned 4 acc ,hôm nay block 2acc,may mà co 16 acc :D ,nhưng cũng không dám gõ nữa rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week