[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
vừa mới có điện thế là chỉ tiêu 30$ tuần trước đã mất bùn wá đi :binhsua04:

mạng chổ mình bị gì không biết, load chậm vải.................
ngày mai được paid rồi :D

4h32 PM => Click megatypers.com ===>>> 502 Bad Gateway

scam rồi anh em ơi:binhsua04:

vẫn bt mà :m072: đừng hù nhau thế chứ :m106:

các bác cho em hỏi cái
thứ nhất : tại sao ref 5 tuần nó vẫn chưa thanh toán? em thắc mắc miết mà chẳng ai trả lời:binhsua09:
thứ hai : software asian xài có ăn gian điểm không? tại em gõ được 3$ không vào kiểm tra trong website của mega nên nghỉ chắc đủ. vì lúc e kiểm tra là còn thiếu 200 điểm nữa đủ 3$. khi em làm trên soft aissian em gõ tổng cộng đc 300 điểm và tỷ lệ rate 1.25$ nhưng đến sáng nay thì nó như cũ không tăng điểm nào. coi như công tình tối qua công cóc:binhsua04:. hix các bác giải thích dùm em. em cảm ơn

có ai vào lr mà bị vầy ko nhỉ :binhsua04:
Ảnh chụp màn hình_2012-10-29_185436.png

các bác cho em hỏi cái
thứ nhất : tại sao ref 5 tuần nó vẫn chưa thanh toán? em thắc mắc miết mà chẳng ai trả lời:binhsua09:
thứ hai : software asian xài có ăn gian điểm không? tại em gõ được 3$ không vào kiểm tra trong website của mega nên nghỉ chắc đủ. vì lúc e kiểm tra là còn thiếu 200 điểm nữa đủ 3$. khi em làm trên soft aissian em gõ tổng cộng đc 300 điểm và tỷ lệ rate 1.25$ nhưng đến sáng nay thì nó như cũ không tăng điểm nào. coi như công tình tối qua công cóc:binhsua04:. hix các bác giải thích dùm em. em cảm ơn

thứ 1: ref thì ai cũng thế thôi bác ơi có ai dc pay đâu
thứ 2: soft asia tui xài từ lâu chưa từng nghe vụ soft ăn gian điểm nha bạn - vụ mega trừ code thì đả có nhưng tối qua ko có bị trừ - nếu có ai như bác thì đã la làng từ sáng gòi :binhsua10:

Last edited by a moderator:
mai dc pay rùi. tuần này 30$ mega. ko pít về đủ ko đây @@
đêm thì mega. ngày thì pix. cũng dc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member