[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
toàn siêu nhân,khiếp ghê,em gõ tối qua bị ban den 8acc,tối nay thi gõ 100 code ban 2acc
tỉ lệ đúng có 85%,tại nge lời mấy bác chỉ gõ chữ in nghiêng thôi đấy hix,giờ mới được 6 $

toàn siêu nhân,khiếp ghê,em gõ tối qua bị ban den 8acc,tối nay thi gõ 100 code ban 2acc
tỉ lệ đúng có 85%,tại nge lời mấy bác chỉ gõ chữ in nghiêng thôi đấy hix,giờ mới được 6 $

ai kêu bạn chỉ gõ chứ nghiên thế - chữ nghiên thì đương nhiên là phải gõ nhưng chử đứng cũng phải gõ 2 3 ký tự chứ

ngày trước gõ 1 chữ in nghiêng vẫn đúng,jo nó không tính nữa ban acc đều @@@@@@@@@

bạn gõ 1 chử là bị recaptcha ko ban mới lạ đó :binhsua10:

Ngày trước là ngày trước, ngày nay là ngày nay. Chuyện trên Internet update thường xuyên mà bạn.

Không tin thì vào recaptcha test đi. Link nè :
Cái này test à bác em gõ chữ nghiêng đúng còn chữ kia gõ ntn cũng được nó nói là đúng thế mà tối qua gõ cho mega sai toe toét

Cái này test à bác em gõ chữ nghiêng đúng còn chữ kia gõ ntn cũng được nó nói là đúng thế mà tối qua gõ cho mega sai toe toét

tui gõ từ đứng 2 3 ký tự đầu nhiều khi gõ xàm vẫn dc tín là đúng mà bạn kỳ dị

tình hình là do mạng nha các bạn - các trang web nước ngoài load chậm trong 10 ngày tới :binhsua46:
Thế thì lại nhịn đói rồi hic:binhsua52:

Có thể bạn gõ sai chữ khác. Mega 10' mới update 1 lần.

thế sao mình gõ vẫn bình thường mà,nhà mạng có làm sao đâu nhỉ,gõ mà $ vẫn tăng đều mà

- - - Updated - - -

mà mình gõ cẩn thận lắm,trang web có tin tưởng dk hok thế ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo