[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
sáng nay ban lien tục, mà toàn là lỗi k hiểu lun...

các bác cho em hỏi xíu. tại sao thông báo đã gửi tiền ref về rồi nhưng mà trong lr vẫn không có là sao hả các bác. nó rest điểm ref và ngày 1/11/2012 rồi mà giờ là ngày 2/11 mà vẫn chưa có :binhsua29::binhsua29:

các bác cho em hỏi xíu. tại sao thông báo đã gửi tiền ref về rồi nhưng mà trong lr vẫn không có là sao hả các bác. nó rest điểm ref và ngày 1/11/2012 rồi mà giờ là ngày 2/11 mà vẫn chưa có :binhsua29::binhsua29:

Tình hình của bạn rất giống của mình, mình có 1 acc thông báo tiền ref đã paid nhưng trong Lr không có, không biết phải lamg thế nào đây, huhu, :(, gần 20$ lận đó.

Chắc nó hết LR, sáng mai nó Pay thôi mà, cứ huy vọng vậy đi,:binhsua12:

Vãi đăng nhập chư gõ được pic nào thì nó báo kick tất cả luôn! Vào web check thì Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs cả 3 acc. Thua toàn tập!

Vãi đăng nhập chư gõ được pic nào thì nó báo kick tất cả luôn! Vào web check thì Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs cả 3 acc. Thua toàn tập!

tui quánh có thấy kick đâu ta - load cũng nhanh nữa :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week