[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
lr ko tiền mua làm quái gì nhỉ - tui có 1 nùi nè chung 1 mail luôn :binhsua15:

bác nhờ 1 cái thẻ của bạn bác rút tạm đi chứ ko có thẻ thì ex sao chuyển tiền cho bác :binhsua10:

Không có thẻ nhưng Có số tài khoản thì exchange đươc mà. Nhưng phải đến ngân hàng mới rút tiền được. Hôm trước khi làm thẻ nhân viên ngân hàng đã cho mình biết như vậy đó.

Last edited by a moderator:
Không có thẻ nhưng Có số tài khoản thì exchange đươc mà. Nhưng phải đến ngân hàng mới rút tiền được.

làm vậy chi mắc công ý nhỉ làm cái thẻ dễ ợt mà - ko lẽ rút vài trăm cũng chạy lại ngân hàng rút hay ra ATM 1 tí là có cái nào tiện hơn :binhsua03:

sao tiền vẫn chưa về nhỉ. acc LR chung liệu nó có xù khôgn ta. Toàn tiền của mem nó mà xù thì tiêu tùng tớ :((
mega ơi........................

mới có sáng thứ 3 đã lo lắng rồi, làm việc nhiều với mega thì phải hiểu mega chứ:binhsua27:

Tinh` hinh la load cham qua xa' cham....dich rate 1h la`m ban dem mat het' 1h ngoi` go~...... :binhsua08::binhsua08:

choi nhu bro nay chac ke`o ne`. thu 3 la $ ve LR rieng, muon la t4 $ moi ve LR chung:binhsua03:
:m190: thực ra tôi có tạo vài acc pay chung lr - nhưng mà mấy ac đó quên rồi - và đợt trước tháng 7 or 8 gì đó nó cấm tạo chung lr nên là tôi phải tạo acc riêng lr - và dùng nó suốt đến tận giờ à - hồi xưa acc pay chung lr vẫn pay đầy đủ - nhưng bỏ 1 time nên quên thôi à - giờ tạo lại mệt lắm à :D

Cứ từ từ tuần trước thứ 4 mới về mà các bác lo gì? a` em hỏi mega sao giờ lại lệch 1 tiếng à:binhsua04:

- - - Updated - - -

:m190: thực ra tôi có tạo vài acc pay chung lr - nhưng mà mấy ac đó quên rồi - và đợt trước tháng 7 or 8 gì đó nó cấm tạo chung lr nên là tôi phải tạo acc riêng lr - và dùng nó suốt đến tận giờ à - hồi xưa acc pay chung lr vẫn pay đầy đủ - nhưng bỏ 1 time nên quên thôi à - giờ tạo lại mệt lắm à :D
Chuyển nhà thôi bác ơi :binhsua07:

mega.PNG Thế này là thế nào trời..!!:((

ba' dao. qua' :binhsua04::binhsua04:, ti`nh hi`nh la load rat la rua` bo`......
ma` hi`nh nhu truoc khi reset 12h ma acc dat duoc 3$ moi duoc tinh do bro...
acc này trước ngày reset mà.. đây nó để cái khung trống rỗng.. ko báo gì hết..!! vãi..!!:(

làm vậy chi mắc công ý nhỉ làm cái thẻ dễ ợt mà - ko lẽ rút vài trăm cũng chạy lại ngân hàng rút hay ra ATM 1 tí là có cái nào tiện hơn :binhsua03:

ý mình nói là trong khi chờ thẻ (15 ngày) về , mình vẫn sử đụng đươc tài khoản của thẻ mới tạo đó.
==============================

Vẫn chưa thấy tiền về. Tiếp tục ngóng.

Last edited by a moderator:
:D anh em cứ chém thêm tí à - chờ đến 12 h tôi tạo nhà mới cho à - hiện tại vấn đề pay đang nóng hổi nên anh em ngồi hóng tí
:D nhà mới chúc anh em thành công với mega - speed tăng vọt luôn - kiếm thật nhiều tiền nhé - công nhận anh em chăm chỉ spam mega thật

tai mg k vuong' may' cai vu proxy nhu pix + test cap, co them ref...noi chung la loi nhuan nhieu hon cac trang khac :binhsua03::binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week