[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
bac danh dc bao nhieu $ rui vay bac:binhsua38:
mới 5k code :m003:.. thấy load chậm chậm nên làm điếu thuốc rồi đánh tiếp :m003:

- - - Updated - - -

mới nẽ load như gió mà :binhsua113::binhsua113::binhsua113::binhsua113:

tình hình rùa bò đên rồi nhé bà con :)) ,thôi cũng 5$ rồi tạm ngủ để đêm mai vã tiếp vậy :binhsua31::ngu:

unban gì nhỉ :binhsua38::binhsua38:

- - - Updated - - -

mấy bác cạp = laptop hay máy bàn vậy :binhsua50:

đã cập nhật ref tuần vừa rồi, tuần trước thì ko, chắc là nó xù tuần lễ tăng rate đó do ae cạp nhiều quá.
Có ai được unban chưa vậy?
..

các bác cho em hỏi: tại sao khi em đang gõ cap được 2,5 $ sau đó pause lại một lúc khi gõ lại chỉ còn là 2,3$ là sao vậy? bực mình quá. bác nào biết giúp em với

các bác cho em hỏi: tại sao khi em đang gõ cap được 2,5 $ sau đó pause lại một lúc khi gõ lại chỉ còn là 2,3$ là sao vậy? bực mình quá. bác nào biết giúp em với
nó trừ code sai đó mà!! sai nhiều thì nó trừ nhiều. sai ít nó trừ ít, không sai nó cũng trừ!

e mới đc unban 1 ạc :m003: :m003:
hay thế, lỗi gì bạn, mình có mấy acc lỗi recapcha mà có vẻ khó. ban từ tuần trước. Mà bạn tiket có spam không hay chỉ gửi 1 lần?

Em mới chơi cái này các bợn cho em hỏi tí:
1- repcaptcha , kick out , misuse là như thế nào để em tránh ạ
2-tốc độ đánh capt cpm # tốc độ đánh máy wpm như thế nào
3-vì mới chơi lên các bác cho em ít exp khi gõ cái ạ
:binhsua144:

Cũng có câu hỏi nhờ các mem lâu năm giải đáp hộ em cái, nếu 1 acc đả tích đủ 3$, sau đó bị ban vì kick-out thì thứ 3 tuần sau có được pay k? lâu lâu cà giựt cà giựt login vào soft lại bị kick-out, nản thật :binhsua38::binhsua38:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week