[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
các mem MEGA chú ý nhé, vừa rồi mình test thử ~ 200 code trên web, nhận ra là nó chơi chiêu tuồng vào các code chỉ có 7s để cúng ta đánh, chính vì thế ai dùng soft add nhiều account cẩn thận nhé, kẻo k xử lý kịp time out là nó kick đấy:binhsua49::binhsua49:

các mem MEGA chú ý nhé, vừa rồi mình test thử ~ 200 code trên web, nhận ra là nó chơi chiêu tuồng vào các code chỉ có 7s để cúng ta đánh, chính vì thế ai dùng soft add nhiều account cẩn thận nhé, kẻo k xử lý kịp time out là nó kick đấy:binhsua49::binhsua49:

vẫn thế mà bạn :| mình vừa vào làm ko có gì thay đổi , vẫn 15s như thường , có điều từ 5s đổ xuống code trong web sẽ nhấp nháy cảnh báo . ko ảnh hưởng ah :m020:

thấy vẫn thế, có sao đâu :m003:..
Thôi đánh 3iD..
MÀ sao giờ load chậm rồi.. hay mình để sopcat xát bên nên nó lag nhỉ :m003:

vẫn thế mà bạn :| mình vừa vào làm ko có gì thay đổi , vẫn 15s như thường , có điều từ 5s đổ xuống code trong web sẽ nhấp nháy cảnh báo . ko ảnh hưởng ah :m020:
chắc máy tính mình delay :binhsua53: chăng?, tần số cũng thấp, ~ 5 6 code thôi...., có lẽ nhầm , cũng hy vong thế chứ nó mà tuồng code kiểu đấy có nước khóc :binhsua53:

sao tuan nay code dai wa vay anh admin oi?
danh moi ca tay luon ma ko len dc bao nhieu het nan wa?:binhsua53::binhsua53:

12h----5h: 5k code, số phận cạp đ:m103::m103::m103::m103::m103::m103::m103:êm....

sau một thời gian năn nỉ, dọa nạt, ném bom.... cuối cùng thì mega cũng unban cho mình được 1acc 2.87$, còn 3acc nữa....

sau một thời gian năn nỉ, dọa nạt, ném bom.... cuối cùng thì mega cũng unban cho mình được 1acc 2.87$, còn 3acc nữa....

Chúc mừng bác nhé, nó mới đặc cái thông báo mới , có vẻ ngày càng khó khăn rùi, :binhsua52:

Có một số code vừa xuất hiện đã nhấp nháy rồi (trong thời điểm load nhanh), vậy tức là không phải 15'' rồi

sáng nay mình unban 6 aacc hểt luôn rồi @@ toan>2@ :D
thành quả của việc spam nhiệt tình 3 lần 1 ngày đấy :D

- - - Updated - - -

Ai hướng dẫn gửi thư Unban mình với.mới bị 1 Acc
phải xem bạn bị mắc lỗi j mà nghĩ ra lí do xin unban chứ,nếu mà bị kick out giống mình thi viết như mình nè

My typer acc is : tên id
Its has been locked because : kick-outs
Estimatedbalance :số tiền đã kiễm dk
My precision rate:tỉ lễ đúng
My network connect had error.It is very slow ,that is the reason I was kicked out
Can you reopen my acc ?or pay for me?
I want to type for you early
I will type cleverer and more careful
Thanks you so

híc bị kick out nhiều qua ban toàn bộ ID rồi, giờ có mà ăn cám, mấy hôm mạng lặng cứ cố gõ

mình chỉ bị Kick outs thôi.để mình gửi mail cho nó .Thank mọi người nhé

- - - Updated - - -

sáng nay mình unban 6 aacc hểt luôn rồi @@ toan>2@ :D
thành quả của việc spam nhiệt tình 3 lần 1 ngày đấy :D

- - - Updated - - -

phải xem bạn bị mắc lỗi j mà nghĩ ra lí do xin unban chứ,nếu mà bị kick out giống mình thi viết như mình nè

My typer acc is : tên id
Its has been locked because : kick-outs
Estimatedbalance :số tiền đã kiễm dk
My network connect had error.It is very slow ,that is the reason I was kicked out
Can you reopen my acc ?or pay for me?
I want to type for you early
I will type cleverer and more careful
Thanks you so

mà cho mình hỏi cái dòng này coi ở đâu thì biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads