[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
chán quá trời, lúc nào cũng 6h30 mới thức dậy. sao mình tự tức chính bản thân mình quá.

chiều nay chiến CT tí cho đủ min mới dc còn Qlink load chậm quá làm biến đánh lắm

đánh chậm rãi

Các Pro thức khuya mau già lắm, đỗi tuổi thanh xuân kiếm tiền............ mỗi ngày kiếm 5$ đủ ăn rồi, không sợ đói

Các Pro thức khuya mau già lắm, đỗi tuổi thanh xuân kiếm tiền............ mỗi ngày kiếm 5$ đủ ăn rồi, không sợ đói

nói chung capt này chỉ để sinh viên đang học hay vừa tốt nghiệp ra trường chưa có việc làm ổn định thôi còn mn lâu dài thì đương nhiên đi làm bên ngoài vẫn hơn chứ bạn - đến khi có vk gòi thì đâu còn thời gian capt nữa ko lẽ để con vk ngủ 1 mình còn ta capt cả đêm à :binhsua172:

Mình già sẵn rồi, chỉ còn chờ chết nữa thôi, Mịnh sợ đói chứ không sợ già.
Load tạm ổn rồi , chiến mạnh nào!

Mình già sẵn rồi, chỉ còn chờ chết nữa thôi, Mịnh sợ đói chứ không sợ già.
Load tạm ổn rồi , chiến mạnh nào!
mình thì non so với tuổi , giờ nhìn già dễ sợ lun , râu ria , mặt mày xanh xao , tái mét =.='

đành chịu thôi , ra ngoài lao động khổ hơn nhìu =.="

khổ thì đương nhiên nhưng cũng phải trải qua thôi bạn à - không làm lấy gì ăn - bạn đâu thể nào capt cả đời dc sau này sẽ còn nhìu việc phải làm đâu có dư thời gian mà capt - nếu capt có thể sống dc thì đâu ai đi làm ở ngoài nữa đâu bạn

haiz sang nay bi ban 4 lan vo ly qua toan bi kick out vi lag chan cha bun go :binhsua46: ma cai vu nhap captcha xac nhan pót bai rac roi qua admin cu de recaptcha di chu muon post 1 bai mat 5~6min chi vi nhap capcha the nay thi...

Mới phạm rule do kich uot @@ sao vui thế mạng vnpt làm ăn như..........điên quá sợ bane quá cố cày lên 5$ mà toàn bị rình rập

Tình hình là mega do đứt cáp nên load cực chậm... chả buồn ngồi đánh...

khổ thì đương nhiên nhưng cũng phải trải qua thôi bạn à - không làm lấy gì ăn - bạn đâu thể nào capt cả đời dc sau này sẽ còn nhìu việc phải làm đâu có dư thời gian mà capt - nếu capt có thể sống dc thì đâu ai đi làm ở ngoài nữa đâu bạn

Gõ captcha tình ra lương còn cao hơn đi làm ở ngoài nhiều.
Ở đây có người làm $15/ngay ==> $450/thang = >9000000vnd . Ở ngoải dễ kiếm chừng ấy tiềm lắm sao?

Gõ captcha tình ra lương còn cao hơn đi làm ở ngoài nhiều.
Ở đây có người làm $15/ngay ==> $450/thang = >9000000vnd . Ở ngoải dễ kiếm chừng ấy tiềm lắm sao?

15$ 1 ngày cho hỏi là super nào vậy :d

Chán rate tăng thì load như rùa,Code 20 ký tự,nhìn mãi không ra,Thà rate 5,5 mà code rễ gõ+load nhanh còn hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week