[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

Tình hình đó up cái ảnh rồi đi ngủ chúc máy bác buổi tối làm nhiều $$$$$ :binhsua07:

6acc lẫn bác gì load chậm quá nên làm 4acc còn 2acc kìa 3.1$ nữa :binhsua14: 2 tuần gộp lại nên rứa :) cha ko phải gõ nhiều cha thường 1 tuần tầm 10-12$ thôi :binhsua08:
:hihi: tuần 10 -12$ :m146:
Chém gió à bác :m071:

:hihi: tuần 10 -12$ :m146:
Chém gió à bác :m071:
Thật chứ láo bác làm gì tui mà láo xe cán lun @@ tui gõ 1 tuần 1 ngày tầm 3k code mỗi acc tầm 0.5-0.6$ là nghĩ à đây là vì 2 tuần :( gộp lại chưa tính vụ trừ tiền không thì tuần ni được 4.5$ rồi :binhsua09:

- - - Updated - - -

tiền hối lộ e lo bác cứ lấy đầu nó về đây :binhsua07:
bác ơi suy nghĩ hồi chừ lấy đầu nó anh em capcha sao gõ nó nữa ai pay tiền cho anh em :binhsua04: thôi tha nó :binhsua08:

Thật chứ láo bác làm gì tui mà láo xe cán lun @@ tui gõ 1 tuần 1 ngày tầm 3k code mỗi acc tầm 0.5-0.6$ là nghĩ à đây là vì 2 tuần :( gộp lại chưa tính vụ trừ tiền không thì tuần ni được 4.5$ rồi :binhsua09:

- - - Updated - - -

bác ơi suy nghĩ hồi chừ lấy đầu nó anh em capcha sao gõ nó nữa ai pay tiền cho anh em :binhsua04: thôi tha nó :binhsua08:

bác đừng lo ko có nó e làm admin cho quy tính hơn :binhsua15: tuần trừ $ mấy bác 2 3 ngày thôi

thì load chậm quá, tải 5acc, chỉ có 2acc load, còn 3acc kia đứng ngóng code mà chẳng thấy em nào về, rùi khóa vĩnh viễn 2acc, 1 acc tạm khóa. đã nghèo gặp eo, ko unban được là mất $3.4 (dù ít nhưng là công sức của em :(( )

thì load chậm quá, tải 5acc, chỉ có 2acc load, còn 3acc kia đứng ngóng code mà chẳng thấy em nào về, rùi khóa vĩnh viễn 2acc, 1 acc tạm khóa. đã nghèo gặp eo, ko unban được là mất $3.4 (dù ít nhưng là công sức của em :(( )
tình hình thê thảm thế. ban hoài vậy kìa. lý do baned ????

tình hình thê thảm thế. ban hoài vậy kìa. lý do baned ????
thì load chậm -> kick-outs -> banned
hix hix, em nghĩ vậy đó bác, chứ em gõ chưa bao giờ bị kick-outs hết thì sao bị banned được
Đã gửi mail xin unban, chờ đợi xem ngày mai thía nào.
Giờ chuyển sang pix, load tốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week