[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
tốc độ load bắt đầu giảm rồi, còn 1 tiếng cuối cùng trước khi rate xuống mức 0.75, ngủ thôi ..... khò khò ......

oai còn 2 cái chưa min mà mạng băt đàu chậm và kick roài. nản thế.lại lôi cái đủ min ra đánh vậy ko ban cho phát thì tuần nj chỉ đánh để ngắm thui. hehehe :binhsua169:chỉ có đêm là đánh thik nhất. hi hi load nhanh giá cao.hì hì

mọi người cho hỏi email không acctive mà tạo id mega có ahuog đến payment không nhỉ?lúc tạo id nó có dòng chữ :Valid email is required for payout information
ai đã có knghiem cho em chút y kiến để yên tâm với

hì hì. thế 1acc mà speed 13 là nhanh hay chậm bác. he he. tự nhiên load nhanh thì đang đánh 1 chú đứng im ko thèm tải còn 1 chú lại là " tạm khóa " bó tay luôn. thui chuẩn bị đi ngủ đêm dậy chiến nốt chủ 2acc nữa đủ min vậy chứ đánh kiu nj tim cứ đập cấp số nhân mất. hì hì hì :binhsua166:

mọi người cho hỏi email không acctive mà tạo id mega có ahuog đến payment không nhỉ?lúc tạo id nó có dòng chữ :Valid email is required for payout information
ai đã có knghiem cho em chút y kiến để yên tâm với

ko ảnh hưởng khi bác sd mai đó tạo id con đâu bác nhé. hihhiifhi. em toàn tạo id con bằng mail ảo ah vẫn pay bình thường ko sao hết. mail quan trọng nhất khi nó là mail của id mẹ và lr thui bác . hì hì. bác cứ yên tâm mà tạo.

ko ảnh hưởng khi bác sd mai đó tạo id con đâu bác nhé. hihhiifhi. em toàn tạo id con bằng mail ảo ah vẫn pay bình thường ko sao hết. mail quan trọng nhất khi nó là mail của id mẹ và lr thui bác . hì hì. bác cứ yên tâm mà tạo.

mình toàn dùng mail thật nên lần đầu dùng mail ảo sợ ảnh hưởng,jo yên tâm rồi,thank a lot

Chúc mừng bác nha. gửi tick cho nó thôi :binhsua160:. tình hình load sao rồi mấy bác

kick out chứ có ban đâu mà gửi tic bác :binhsua22:
rate giờ có giảm xíu cũng chưa về như trước mà mấy bác cứ than lúc rate thấp cũng chiến rầm rầm đấy thôi
tình hình load cho mấy bạn chiến sáng đây chậm như wĩ :binhsua172:

Chúc mừng bác nha. gửi tick cho nó thôi :binhsua160:. tình hình load sao rồi mấy bác

chưa ban mà bác :D:D:D
tự nhiên bị nó kịck ,chắc sai nhiều

- - - Updated - - -

tình hình cũng không châm với newbie mà nói đúng là trong mơ rùi
3id sp 17+ko có bom 8s
còn mong j hơn hả bác,nhanh mà thả bom 8s thì cũng chịu

chưa ban mà bác :D:D:D
tự nhiên bị nó kịck ,chắc sai nhiều

- - - Updated - - -

tình hình cũng không châm với newbie mà nói đúng là trong mơ rùi
3id sp 17+ko có bom 8s
còn mong j hơn hả bác,nhanh mà thả bom 8s thì cũng chịu